Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 147 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 237 gói thầu, trong đó có 133 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 154 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 100 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 100 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,93%, Xây lắp 34,48%, Tư vấn 13,79%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 10,34%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.295.828.688 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.242.080.657 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,93%, Xây lắp 34,48%, Tư vấn 13,79%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 10,34%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.295.828.688 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.242.080.657 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Quản trị vận hành hệ thống bán vé của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ AN VUI
28/08/2026 16:09
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Quản trị vận hành hệ thống bán vé của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây lộc vừng trồng tại Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH THANH NHÂN
18/08/2026 11:21
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây lộc vừng trồng tại Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:53
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền phim kỹ thuật số “Thanh âm vượt đại dương” đến các rạp của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Goldenduck International Việt Nam
22/07/2026 14:25
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, bộ nhớ trong và ổ cứng để thay thế nâng cấp cho các máy tính của khu văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU KUNGFU VIỆT NAM
19/07/2026 10:02
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ truyền phim kỹ thuật số “Thanh âm vượt đại dương” đến các rạp của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, bộ nhớ trong và ổ cứng để thay thế nâng cấp cho các máy tính của khu văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
16/07/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông cho phim “Thanh âm vượt đại dương” của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
16/07/2026 13:40
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Truyền thông cho phim “Thanh âm vượt đại dương” của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
16/07/2026 13:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia công bố kết quả gói thầu Thực hiện dịch vụ làm sạch vệ sinh công nghiệp nhà vệ sinh khu vực tầng 1,2,3 của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Ngôi sao Thiên Hà
27/06/2025 16:16
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia công bố kết quả gói thầu Xây dựng thẻ U22 phi vật lý và kết nối chuyển đổi hình thức hóa đơn vé điện tử từ máy tính tiền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ AN VUI
20/06/2025 10:40
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ làm sạch vệ sinh công nghiệp nhà vệ sinh khu vực tầng 1,2,3 của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:37
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đăng tải KHLCNT Xây dựng thẻ U22 phi vật lý và kết nối chuyển đổi hình thức hóa đơn vé điện tử từ máy tính tiền với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:13
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đăng tải KHLCNT Lắp đặt thang máy và hoàn thiện các điều kiện tiếp cận cho người khuyết tật tại Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 7 gói thầu.
17/06/2025 12:06
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/06/2025 11:44
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định kết cấu hiện trạng phòng chiếu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng
05/06/2025 20:28
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp bộ bàn ghế tại phòng khách VIP phòng chiếu 4D của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐA LỢI
30/05/2025 16:24
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ giải pháp chứng thư số và khởi tạo hóa đơn điện tử từ máy bán vé xem phim.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
30/05/2025 15:57
Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ bàn ghế tại phòng khách VIP phòng chiếu 4D của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
29/05/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Quản trị vận hành hệ thống bán vé của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ AN VUI
28/08/2026 16:09
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Quản trị vận hành hệ thống bán vé của Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây lộc vừng trồng tại Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH THANH NHÂN
18/08/2026 11:21
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây lộc vừng trồng tại Trung tâm Chiếu phim Quốc gia của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:53
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền phim kỹ thuật số “Thanh âm vượt đại dương” đến các rạp của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Goldenduck International Việt Nam
22/07/2026 14:25
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, bộ nhớ trong và ổ cứng để thay thế nâng cấp cho các máy tính của khu văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU KUNGFU VIỆT NAM
19/07/2026 10:02
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ truyền phim kỹ thuật số “Thanh âm vượt đại dương” đến các rạp của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, bộ nhớ trong và ổ cứng để thay thế nâng cấp cho các máy tính của khu văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
16/07/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông cho phim “Thanh âm vượt đại dương” của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
16/07/2026 13:40
Bên mời thầu Trung tâm Chiếu phim Quốc gia đã đăng tải KHLCNT Truyền thông cho phim “Thanh âm vượt đại dương” của chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia với 1 gói thầu.
16/07/2026 13:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia là chủ đầu tư của 147 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 88 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 59 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia là chủ đầu tư của 154 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Chiếu phim Quốc gia là chủ đầu tư có quan hệ với 75 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bi quan để cơ hội chìm vào khó khăn, người lạc quan biến khó khăn thành cơ hội. "
Harry Truman (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh