Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.378.742.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.369.003.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.378.742.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.369.003.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nội dung: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ Hợp đồng số 27.2026/KTQBC-TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
21/08/2026 12:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nội dung: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ Hợp đồng số 20-TMKH/HĐSX-KTQBC/TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 09-TMKH/ HĐSX-KTQBC/ TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ST - VIỆT
13/11/2025 15:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 22/KTQBC-TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ST - VIỆT
13/11/2025 15:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 09-TMKH/ HĐSX-KTQBC/ TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2025 11:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 22/KTQBC-TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2025 11:32
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu thực hiện Hợp đồng số 09-TMKH/HĐSX-KTQBC/TTCN (số 03B-T2/25/HĐ) của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
10/10/2025 16:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ Hợp đồng số 22/KTQBC-TTCN (số 02B-T2/25/HĐ) của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
10/10/2025 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÚC CƠ KHÍ QUỐC DƯƠNG
28/07/2025 08:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP JSC VIỆT NAM
08/07/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÚC CƠ KHÍ QUỐC DƯƠNG
28/07/2025 08:20
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP JSC VIỆT NAM
08/07/2025 15:07
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán chi mua sắm vật tư, trang bị phục vụ thực hiện Hợp đồng số 09/HĐMS/HQ-VKT-TTCN/2025 với 4 gói thầu.
02/07/2025 10:24
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu thực hiện hợp đồng số 2813/HĐKT-VTHV-XM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SPEED-X VIỆT NAM
20/12/2024 10:35
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu thực hiện hợp đồng số 2813/HĐKT-VTHV-XM với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 09:03
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu thực hiện hợp đồng số 2813/HĐKT-VTHV-XM theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 20:09
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu thực hiện Hợp đồng 2813/HĐKT-VTHV-XM (số 02B-T2/24/HĐ) với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:54
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu điện-điện tử thực hiện hợp đồng số 06-TM/HĐSX-KTBC/HVKTQS.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ KỸ THUẬT XÂY LẮP PHƯƠNG UYÊN
19/11/2024 14:05
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu cơ khí thực hiện Hợp đồng số 06-TM/HĐSX-KTBC/HVKTQS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ST VIỆT
19/11/2024 14:04
TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu điện-điện tử thực hiện hợp đồng số 06-TM/HĐSX-KTBC/HVKTQS với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 12:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nội dung: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ Hợp đồng số 27.2026/KTQBC-TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
21/08/2026 12:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nội dung: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ Hợp đồng số 20-TMKH/HĐSX-KTQBC/TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 09-TMKH/ HĐSX-KTQBC/ TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ST - VIỆT
13/11/2025 15:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 22/KTQBC-TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ST - VIỆT
13/11/2025 15:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 09-TMKH/ HĐSX-KTQBC/ TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2025 11:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ hợp đồng số 22/KTQBC-TTCN của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2025 11:32
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu thực hiện Hợp đồng số 09-TMKH/HĐSX-KTQBC/TTCN (số 03B-T2/25/HĐ) của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
10/10/2025 16:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Chi mua sắm vật tư, nguyên vật liệu phục vụ Hợp đồng số 22/KTQBC-TTCN (số 02B-T2/25/HĐ) của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ với 1 gói thầu.
10/10/2025 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÚC CƠ KHÍ QUỐC DƯƠNG
28/07/2025 08:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP JSC VIỆT NAM
08/07/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu là thấy nơi người mình yêu điều mình mong ước chứ không phải điều mình tìm được. "
Paul Reboux
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh