Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,17%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.420.476.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.594.475.631 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,17%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.420.476.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.594.475.631 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 12 gói thầu, trong đó trúng 12 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 91% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (1), Không xác định (11)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (1), Không xác định (11)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang in phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An đợt 1 năm 2021. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC SIÊU TÍNH
19/05/2021 16:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VTN
24/04/2021 09:01
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021-2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp ứng dụng và phát triển công nghệ thông tin
17/04/2021 11:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải KHLCNT Thuê máy phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021-2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với 1 gói thầu.
13/04/2021 15:50
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
12/04/2021 14:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/04/2021 07:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/03/2021 21:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với 1 gói thầu.
27/03/2021 11:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/03/2021 14:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với 1 gói thầu.
12/03/2021 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang in phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An đợt 1 năm 2021..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC SIÊU TÍNH
19/05/2021 16:12
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VTN
24/04/2021 09:01
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST công bố kết quả gói thầu Thuê máy phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021-2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp ứng dụng và phát triển công nghệ thông tin
17/04/2021 11:28
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST công bố KQMT gói thầu Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
14/04/2021 10:50
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đăng tải KHLCNT Thuê máy phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021-2022 với 1 gói thầu.
13/04/2021 15:50
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
12/04/2021 14:28
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/04/2021 07:52
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST công bố KQMT gói thầu Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
03/04/2021 10:42
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/03/2021 21:52
TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 với 1 gói thầu.
27/03/2021 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang in phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An đợt 1 năm 2021. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC SIÊU TÍNH
19/05/2021 16:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VTN
24/04/2021 09:01
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021-2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp ứng dụng và phát triển công nghệ thông tin
17/04/2021 11:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải KHLCNT Thuê máy phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021-2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với 1 gói thầu.
13/04/2021 15:50
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
12/04/2021 14:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/04/2021 07:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/03/2021 21:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy decal phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với 1 gói thầu.
27/03/2021 11:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải TBMT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/03/2021 14:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giấy decal nhiệt phục vụ sản xuất kinh doanh cho Trung tâm Datapost Nghệ An năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST với 1 gói thầu.
12/03/2021 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DATAPOST NGHỆ AN-CÔNG TY DATAPOST là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một là, đàn ông tuyệt đối không thể chiều chuộng; hai là, tình yêu cũng không phải cứ hy sinh bản thân là sẽ được báo đáp. Nếu anh ta không yêu bạn, cho dù có bị bạn làm cho cảm động cả ngàn vạn lần cũng sẽ không yêu; nếu anh ta vừa không yêu bạn lại vừa muốn dùng hôn nhân để báo đáp, vậy thì hoặc là do anh ta nhất thời đa cảm, hoặc là điều kiện của anh ta quá tệ, ngoài bạn ra không còn sự lựa chọn nào khác. "
Bất Kinh Ngữ
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026