Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.768.649.175 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.503.047.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.768.649.175 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.503.047.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đề xuất cấp Giấy phép môi trường của Khu công nghiệp Đông Bắc Sông Cầu KV1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HUY HOÀNG
16/07/2026 09:11
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lập hồ sơ đề xuất cấp Giấy phép môi trường của Khu công nghiệp Đông Bắc Sông Cầu KV1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH với 1 gói thầu.
16/07/2026 09:04
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 06TV: Giám sát thi công xây lắp toàn bộ công trình:Cổng, nhà bảo vệ phía Nam Khu công nghiệp An Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
26/06/2026 18:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 05XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình:Cổng, nhà bảo vệ phía Nam Khu công nghiệp An Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ PHÚ YÊN
26/06/2026 18:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Cổng, nhà bảo vệ phía Nam Khu công nghiệp An Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH với 2 gói thầu.
26/06/2026 18:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV:Giám sát thi công xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TÂN GIA TIẾN
24/06/2026 15:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM TIẾN ĐẠT
24/06/2026 15:14
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư mới Trạm XLNT Module 2 KCN Đông Bắc Sông Cầu KV1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH với 2 gói thầu.
24/06/2026 15:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV:Tư vấn thẩm tra BVTC - dự toán của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
16/06/2026 09:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03TV: Tư vấn thẩm định giá vật tư thiết bị của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN - THẨM ĐỊNH GIÁ ÁNH DƯƠNG
16/06/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01TV: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
14/06/2025 16:22
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt tại các Khu công nghiệp Hòa Hiệp và An Phú giai đoạn 2025 – 2027 với 2 gói thầu.
14/06/2025 16:19
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 bộ đồng hồ đo lưu lượng điện từ Siemens.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN INNO
06/03/2025 09:51
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 bộ đồng hồ đo lưu lượng điện từ Siemens với 1 gói thầu.
06/03/2025 09:45
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung các thiết bị quan trắc nước thải tự động, liên tục tại Trạm XLNT tập trung của 03 Khu CN với 4 gói thầu.
26/02/2025 15:21
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01TV: Chi phí tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
02/12/2024 11:39
TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung các thiết bị quan trắc nước thải tự động, liên tục tại Trạm XLNT tập trung của 03 Khu CN với 4 gói thầu.
02/12/2024 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đề xuất cấp Giấy phép môi trường của Khu công nghiệp Đông Bắc Sông Cầu KV1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HUY HOÀNG
16/07/2026 09:11
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lập hồ sơ đề xuất cấp Giấy phép môi trường của Khu công nghiệp Đông Bắc Sông Cầu KV1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH với 1 gói thầu.
16/07/2026 09:04
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 06TV: Giám sát thi công xây lắp toàn bộ công trình:Cổng, nhà bảo vệ phía Nam Khu công nghiệp An Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
26/06/2026 18:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 05XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình:Cổng, nhà bảo vệ phía Nam Khu công nghiệp An Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ PHÚ YÊN
26/06/2026 18:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Cổng, nhà bảo vệ phía Nam Khu công nghiệp An Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH với 2 gói thầu.
26/06/2026 18:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV:Giám sát thi công xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TÂN GIA TIẾN
24/06/2026 15:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM TIẾN ĐẠT
24/06/2026 15:14
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư mới Trạm XLNT Module 2 KCN Đông Bắc Sông Cầu KV1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH với 2 gói thầu.
24/06/2026 15:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TV:Tư vấn thẩm tra BVTC - dự toán của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
16/06/2026 09:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03TV: Tư vấn thẩm định giá vật tư thiết bị của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN - THẨM ĐỊNH GIÁ ÁNH DƯƠNG
16/06/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ CÔNG ÍCH là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kiên trì là gì? Đó chính là một ngày, rồi lại một ngày, bạn nói với bản thân mình rằng, hãy kiên trì thêm một ngày nữa. "
Thương Thương Đặng
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh