Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.455.773.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.400.037.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.455.773.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.400.037.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực thuỷ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
13/07/2026 11:00
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực chăn nuôi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
26/06/2026 11:29
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Chứng nhận VietGAHP của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC AGRI-CERT
25/06/2026 17:00
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM THỦY SẢN VIỆT NAM
10/06/2026 16:05
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực chăn nuôi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 17:14
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực thuỷ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 16:37
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình
khuyến nông lĩnh vực thuỷ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:00
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình
khuyến nông lĩnh vực chăn nuôi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
01/06/2026 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các mặt hàng giải khát giữa giờ thực hiện hội nghị của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ TUYẾN
29/05/2026 11:32
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Gói thầu 06: Chứng nhận VietGAHP của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống thực hiện mô hình Cải tạo đàn dê địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC HOÀNG
23/06/2025 16:45
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống, thức ăn thực hiện Mô hình nuôi gà đông tảo thương phẩm gắn với tiêu thụ sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: BÙI THỊ HẠNH
23/06/2025 14:30
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống cây dưa lưới và vật tư thực hiện mô hình sản xuất dưa lưới an toàn liên kết tiêu thụ sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH DŨNG
20/06/2025 16:19
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống bí xanh và vật tư thực hiện Mô hình trồng bí xanh tại huyện Nho Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP TRỌNG ANH
20/06/2025 15:44
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Cung cấp giống dứa và vật tư thực hiện mô hình Trình diễn giống dứa mới với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:27
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống tôm càng xanh và vật tư thực hiện mô hình nuôi tôm càng xanh
bán thâm canh trong ao tại huyện Nho Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trang
20/06/2025 07:19
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Gói thầu cung cấp giống thực hiện mô hình Cải tạo đàn dê địa phương với 1 gói thầu.
19/06/2025 12:30
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây giống chanh vàng và vật tư thực hiện mô hình Chuyển đổi cây trồng kém hiệu quả sang trồng cây Chanh vàng gắn với tiêu thụ sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG PHÚC HƯNG
18/06/2025 10:50
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp sen và phân bón thực hiện mô hình Trồng sen thâm canh lấy ngó.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG PHÚC HƯNG
17/06/2025 17:23
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp giống, thức ăn thực hiện mô hình Nuôi ba ba gai thương phẩm trong ao với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực thuỷ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
13/07/2026 11:00
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực chăn nuôi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
26/06/2026 11:29
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Chứng nhận VietGAHP của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC AGRI-CERT
25/06/2026 17:00
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM THỦY SẢN VIỆT NAM
10/06/2026 16:05
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực chăn nuôi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 17:14
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình khuyến nông lĩnh vực thuỷ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 16:37
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình
khuyến nông lĩnh vực thuỷ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:00
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Cung cấp giống, thức ăn và vật tư thực hiện mô hình
khuyến nông lĩnh vực chăn nuôi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
01/06/2026 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các mặt hàng giải khát giữa giờ thực hiện hội nghị của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ TUYẾN
29/05/2026 11:32
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Gói thầu 06: Chứng nhận VietGAHP của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư của 109 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 87 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư của 55 TBMT, trong đó tự mời thầu 41 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư của 134 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Biết bao người đàn ông, chỉ vì yêu một má núm đồng tiền mà dại dột cưới luôn cả một người đàn bà. "
S. Lailơ
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026