Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.108.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.899.843.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.108.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.899.843.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg, của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TIỀN TRUNG
18/09/2024 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg, của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn từ 10 – 30kg thuộc dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
05/08/2024 11:20
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
29/08/2023 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 14:36
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, thuộc dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
04/08/2023 14:21
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, cho dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
02/08/2022 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống và thức ăn nuôi cá bống bớp bằng thức ăn công nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
28/07/2022 16:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, cho dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/07/2022 10:36
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, thuộc dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
11/07/2022 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg,.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TIỀN TRUNG
18/09/2024 10:18
Trung tâm Khuyến nông công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg, với 4 nhà thầu tham gia.
13/08/2024 15:31
Trung tâm Khuyến nông đăng tải TBMT Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg, theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 15:15
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn từ 10 – 30kg thuộc dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn năm 2024 với 1 gói thầu.
05/08/2024 11:20
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SOHA EXPRESS
29/08/2023 15:28
Trung tâm Khuyến nông công bố KQMT gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" với 3 nhà thầu tham gia.
11/08/2023 15:08
Trung tâm Khuyến nông đăng tải TBMT Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 14:36
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, thuộc dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" với 1 gói thầu.
04/08/2023 14:21
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, cho dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ INTERMAX VIỆT NAM
02/08/2022 14:56
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua giống và thức ăn nuôi cá bống bớp bằng thức ăn công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
28/07/2022 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg, của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TIỀN TRUNG
18/09/2024 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt giai đoạn 10 – 30 kg, của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn từ 10 – 30kg thuộc dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
05/08/2024 11:20
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
29/08/2023 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, cho dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 14:36
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 10 – 30kg, thuộc dự án "Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn" của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
04/08/2023 14:21
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, cho dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
02/08/2022 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống và thức ăn nuôi cá bống bớp bằng thức ăn công nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
28/07/2022 16:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải TBMT Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, cho dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/07/2022 10:36
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn giai đoạn từ 15 – 30kg, thuộc dự án Xây dựng mô hình vùng nguyên liệu chuỗi thịt lợn an toàn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
11/07/2022 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn nên tìm cho mình một người đàn ông nhạy cảm, lãng mạn và điều quan trọng nhất đó không phải là người đàn ông từng trải. "
Jodve Foster
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026