Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 465.781.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 465.776.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 465.781.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 465.776.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Trương Vinh
20/09/2022 16:36
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
08/09/2022 20:58
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bảng biểu, ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IAI PARTNER
26/08/2022 09:32
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp biển báo giao thông - Bảo đảm ATGT đường thử xe kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Trương Vinh
22/08/2022 20:21
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp biển báo giao thông - Bảo đảm ATGT đường thử xe kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
12/08/2022 14:46
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng biểu, ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
12/08/2022 14:41
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Dương Quốc Trung
22/07/2022 16:11
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
22/07/2022 16:08
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
07/07/2022 10:37
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
06/07/2022 19:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm kiểm định số 17 công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế ngồi làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Trương Vinh
20/09/2022 16:36
Trung tâm kiểm định số 17 đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế ngồi làm việc với 1 gói thầu.
08/09/2022 20:58
Trung tâm kiểm định số 17 công bố kết quả gói thầu Cung cấp bảng biểu, ghế ngồi làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IAI PARTNER
26/08/2022 09:32
Trung tâm kiểm định số 17 công bố kết quả gói thầu Cung cấp biển báo giao thông - Bảo đảm ATGT đường thử xe kiểm định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Trương Vinh
22/08/2022 20:21
Trung tâm kiểm định số 17 đăng tải KHLCNT Cung cấp biển báo giao thông - Bảo đảm ATGT đường thử xe kiểm định với 1 gói thầu.
12/08/2022 14:46
Trung tâm kiểm định số 17 đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng biểu, ghế ngồi làm việc với 1 gói thầu.
12/08/2022 14:41
Trung tâm kiểm định số 17 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Dương Quốc Trung
22/07/2022 16:11
Trung tâm kiểm định số 17 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định với 1 gói thầu.
22/07/2022 16:08
Trung tâm kiểm định số 17 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định với 1 gói thầu.
07/07/2022 10:37
Trung tâm kiểm định số 17 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định với 1 gói thầu.
06/07/2022 19:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Trương Vinh
20/09/2022 16:36
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
08/09/2022 20:58
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bảng biểu, ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IAI PARTNER
26/08/2022 09:32
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp biển báo giao thông - Bảo đảm ATGT đường thử xe kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Trương Vinh
22/08/2022 20:21
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp biển báo giao thông - Bảo đảm ATGT đường thử xe kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
12/08/2022 14:46
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng biểu, ghế ngồi làm việc của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
12/08/2022 14:41
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Dương Quốc Trung
22/07/2022 16:11
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
22/07/2022 16:08
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
07/07/2022 10:37
Bên mời thầu Trung tâm kiểm định số 17 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ kiểm định của chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 với 1 gói thầu.
06/07/2022 19:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm định số 17 là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có cách nào khác để bảo vệ mình khỏi lời xu nịnh ngoài việc khiến người ta hiểu rằng nói với bạn sự thật sẽ không xúc phạm bạn. "
Niccolo Machiavelli
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh