Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.445.539.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.143.478.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.445.539.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.143.478.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 18:09
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa, bảo dưỡng máy LCMS của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
24/06/2022 17:09
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế hệ thống phòng sạch của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
24/06/2022 17:06
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm, Sửa Chữa, bảo dưỡng máy LCMS và Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống phòng sạch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 3 gói thầu.
20/06/2022 17:13
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/04/2022 22:05
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hư hỏng Hội trường tầng 2, Trung tâm Kiểm Nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 1 gói thầu.
05/04/2022 21:08
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đầu côn 10ml và vật tư tiêu hao để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
28/12/2021 17:21
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Mua đầu côn 10ml và vật tư tiêu hao để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 1 gói thầu.
28/12/2021 17:19
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ống ly tâm tiệt trùng 15ml, để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
24/12/2021 23:12
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Mua ống ly tâm tiệt trùng 15ml, để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 1 gói thầu.
24/12/2021 23:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm kiểm nghiệm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần cung cấp vật tư y tế và thiết bị Việt Nam
03/08/2022 09:46
Trung tâm kiểm nghiệm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm với 2 nhà thầu tham gia.
20/07/2022 18:10
Trung tâm kiểm nghiệm đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 18:09
Trung tâm kiểm nghiệm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa, bảo dưỡng máy LCMS.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Phân Phối sản phẩm Vật tư Khoa Học Kỹ Thuật Thăng Long
24/06/2022 17:09
Trung tâm kiểm nghiệm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế hệ thống phòng sạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vật tư Khoa học Kỹ thuật Thiết bị Hà Nội
24/06/2022 17:06
Trung tâm kiểm nghiệm đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm, Sửa Chữa, bảo dưỡng máy LCMS và Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống phòng sạch năm 2022 với 3 gói thầu.
20/06/2022 17:13
Trung tâm kiểm nghiệm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DUNG LINH
18/04/2022 22:36
Trung tâm kiểm nghiệm công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/04/2022 13:41
Trung tâm kiểm nghiệm đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/04/2022 22:05
Trung tâm kiểm nghiệm đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hư hỏng Hội trường tầng 2, Trung tâm Kiểm Nghiệm với 1 gói thầu.
05/04/2022 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 18:09
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa, bảo dưỡng máy LCMS của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
24/06/2022 17:09
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế hệ thống phòng sạch của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
24/06/2022 17:06
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Kiểm Nghiệm, Sửa Chữa, bảo dưỡng máy LCMS và Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống phòng sạch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 3 gói thầu.
20/06/2022 17:13
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/04/2022 22:05
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hư hỏng Hội trường tầng 2, Trung tâm Kiểm Nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 1 gói thầu.
05/04/2022 21:08
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đầu côn 10ml và vật tư tiêu hao để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
28/12/2021 17:21
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Mua đầu côn 10ml và vật tư tiêu hao để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 1 gói thầu.
28/12/2021 17:19
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ống ly tâm tiệt trùng 15ml, để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm.
24/12/2021 23:12
Bên mời thầu Trung tâm kiểm nghiệm đã đăng tải KHLCNT Mua ống ly tâm tiệt trùng 15ml, để sản xuất môi trường vận chuyển mẫu bệnh phẩm dùng trong xét nghiệm SART-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm với 1 gói thầu.
24/12/2021 23:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm kiểm nghiệm là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bủn xỉn quá tất hao phí lớn – Tích trữ nhiều tất có mất mát to, cẩn thận thì không lo, nhẫn nại thì không nhục, tĩnh dưỡng thì thường được yên, tùng tiệm thì thường được đủ. Người lái buôn gian dối thì dối loạn thị trường. Người nông phu lười thì làm hỏng ruộng đất. Người phụ trách tàn bạo làm nhiễu loạn cả nước. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh