Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 77 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 122 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,82%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.514.942.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.321.772.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,82%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.514.942.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.321.772.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 86.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG CÁCH SỐ
13/09/2022 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG - MẠNG 3C
29/08/2022 14:00
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa card CPU (SN: BC00594) của trạm kiểm soát tại Lạng Sơn thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vật tư khoa học kỹ thuật Cemaco Hà Nội
29/07/2022 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa VME Single board computer thuộc card CPU (SN: AK02307) của trạm kiểm soát tại Kon Tum thuộc Trung tâm III của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
29/07/2022 11:12
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải TBMT Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:39
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa VME single board computer (SN: P404805) dự phòng của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
07/07/2022 08:35
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa card Synthesizer (SN:AK02291) trạm TCI Cao Bằng thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
04/07/2022 09:03
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa card thu RFX7050B (SN:HS05072) trạm GEW Vĩnh Yên thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH LỢI
04/07/2022 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải TBMT Sửa chữa card CPU (SN: BC00594) của trạm kiểm soát tại Lạng Sơn thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/07/2022 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG CÁCH SỐ
13/09/2022 08:57
Trung tâm Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG - MẠNG 3C
29/08/2022 14:00
Trung tâm Kỹ thuật công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 09:03
Trung tâm Kỹ thuật công bố KQMT gói thầu Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân với 2 nhà thầu tham gia.
01/08/2022 09:05
Trung tâm Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Sửa chữa card CPU (SN: BC00594) của trạm kiểm soát tại Lạng Sơn thuộc Trung tâm I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vật tư khoa học kỹ thuật Cemaco Hà Nội
29/07/2022 11:18
Trung tâm Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Sửa chữa VME Single board computer thuộc card CPU (SN: AK02307) của trạm kiểm soát tại Kon Tum thuộc Trung tâm III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
29/07/2022 11:12
Trung tâm Kỹ thuật đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 14:28
Trung tâm Kỹ thuật đăng tải TBMT Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:39
Trung tâm Kỹ thuật công bố KQMT gói thầu Sửa chữa card CPU (SN: BC00594) của trạm kiểm soát tại Lạng Sơn thuộc Trung tâm I với 1 nhà thầu tham gia.
12/07/2022 09:17
Trung tâm Kỹ thuật công bố KQMT gói thầu Sửa chữa VME Single board computer thuộc card CPU (SN: AK02307) của trạm kiểm soát tại Kon Tum thuộc Trung tâm III với 1 nhà thầu tham gia.
12/07/2022 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG CÁCH SỐ
13/09/2022 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG - MẠNG 3C
29/08/2022 14:00
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa card CPU (SN: BC00594) của trạm kiểm soát tại Lạng Sơn thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vật tư khoa học kỹ thuật Cemaco Hà Nội
29/07/2022 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa VME Single board computer thuộc card CPU (SN: AK02307) của trạm kiểm soát tại Kon Tum thuộc Trung tâm III của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
29/07/2022 11:12
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo trì, nâng cấp phần mềm Kiểm tra kiểm soát của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải TBMT Mua bản quyền phần mềm diệt Virus cho 50 máy chủ và 450 máy cá nhân của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:39
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa VME single board computer (SN: P404805) dự phòng của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
07/07/2022 08:35
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa card Synthesizer (SN:AK02291) trạm TCI Cao Bằng thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
04/07/2022 09:03
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa card thu RFX7050B (SN:HS05072) trạm GEW Vĩnh Yên thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH LỢI
04/07/2022 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đã đăng tải TBMT Sửa chữa card CPU (SN: BC00594) của trạm kiểm soát tại Lạng Sơn thuộc Trung tâm I của chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/07/2022 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật là chủ đầu tư của 77 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 77 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật là chủ đầu tư của 122 TBMT, trong đó tự mời thầu 122 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật là chủ đầu tư của 116 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Kỹ thuật là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lòng tin…chính là nền tảng xây dựng một mối quan hệ. Mất đi rồi, xem như tan vỡ. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh