Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.668.727.532 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.237.552.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.668.727.532 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.237.552.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,30%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
16/05/2025 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
14/05/2025 16:50
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi nền tài liệu lưu trữ xuống cấp Phông Bắc Giang I của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
08/05/2025 08:22
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bồi nền tài liệu lưu trữ xuống cấp Phông Bắc Giang I của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
26/04/2025 10:12
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 10:48
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 2 gói thầu.
11/04/2025 09:50
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá sắt lưu trữ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
26/03/2025 13:57
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Mua giá sắt lưu trữ năm 2025 tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xông hơi, khử trùng diệt mọt, bọ trẽ đuôi Kho lưu trữ của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG TRỪ MỐI MỌT BẮC GIANG
07/02/2025 16:48
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Thi công xông hơi, khử trùng diệt mọt, bọ trẽ đuôi Kho lưu trữ của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
07/02/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
16/05/2025 16:19
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
14/05/2025 16:50
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Bồi nền tài liệu lưu trữ xuống cấp Phông Bắc Giang I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
08/05/2025 08:22
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố KQMT gói thầu Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 15:04
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bồi nền tài liệu lưu trữ xuống cấp Phông Bắc Giang I với 1 gói thầu.
26/04/2025 10:12
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải TBMT Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 10:48
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 với 2 gói thầu.
11/04/2025 09:50
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Mua giá sắt lưu trữ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
26/03/2025 13:57
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Mua giá sắt lưu trữ năm 2025 tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:18
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Thi công xông hơi, khử trùng diệt mọt, bọ trẽ đuôi Kho lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG TRỪ MỐI MỌT BẮC GIANG
07/02/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
16/05/2025 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
14/05/2025 16:50
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi nền tài liệu lưu trữ xuống cấp Phông Bắc Giang I của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
08/05/2025 08:22
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bồi nền tài liệu lưu trữ xuống cấp Phông Bắc Giang I của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
26/04/2025 10:12
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 10:48
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu tại Kho Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 2 gói thầu.
11/04/2025 09:50
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá sắt lưu trữ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
26/03/2025 13:57
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Mua giá sắt lưu trữ năm 2025 tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xông hơi, khử trùng diệt mọt, bọ trẽ đuôi Kho lưu trữ của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG TRỪ MỐI MỌT BẮC GIANG
07/02/2025 16:48
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Thi công xông hơi, khử trùng diệt mọt, bọ trẽ đuôi Kho lưu trữ của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
07/02/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng mua thứ hữu ích mà hãy mua thứ cần thiết. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026