Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.948.561.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.791.551.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.948.561.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.791.551.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,98%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (3)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu "Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống camera quan sát" năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG MINH HÙNG
06/05/2025 16:02
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Vệ sinh kho bảo quản tài liệu lưu trữ năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VS HOME AG
06/05/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh kho bảo quản tài liệu lưu trữ năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:49
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống camera quan sát năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:49
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì hệ thống điều hòa không khí. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT LẮP ĐẶT HƯNG THỊNH
23/04/2025 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống phòng cháy, chữa cháy. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM LÊ HUỲNH
23/04/2025 11:09
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu "Bảo hiểm phòng cháy, nổ Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh An Giang" của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
15/04/2025 14:34
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống phòng cháy, chữa cháy. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống điều hòa không khí. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm phòng cháy, nổ Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh An Giang của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu "Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống camera quan sát" năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG MINH HÙNG
06/05/2025 16:02
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Vệ sinh kho bảo quản tài liệu lưu trữ năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VS HOME AG
06/05/2025 15:51
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Vệ sinh kho bảo quản tài liệu lưu trữ năm 2025. với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:49
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống camera quan sát năm 2025. với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:49
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì hệ thống điều hòa không khí..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT LẮP ĐẶT HƯNG THỊNH
23/04/2025 11:13
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống phòng cháy, chữa cháy..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM LÊ HUỲNH
23/04/2025 11:09
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Bảo hiểm phòng cháy, nổ Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh An Giang".
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
15/04/2025 14:34
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống phòng cháy, chữa cháy. với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống điều hòa không khí. với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo hiểm phòng cháy, nổ Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu "Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống camera quan sát" năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG MINH HÙNG
06/05/2025 16:02
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Vệ sinh kho bảo quản tài liệu lưu trữ năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VS HOME AG
06/05/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh kho bảo quản tài liệu lưu trữ năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:49
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống camera quan sát năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:49
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì hệ thống điều hòa không khí. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT LẮP ĐẶT HƯNG THỊNH
23/04/2025 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống phòng cháy, chữa cháy. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM LÊ HUỲNH
23/04/2025 11:09
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu "Bảo hiểm phòng cháy, nổ Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh An Giang" của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
15/04/2025 14:34
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, thay mới thiết bị hệ thống phòng cháy, chữa cháy. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống điều hòa không khí. của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm phòng cháy, nổ Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh An Giang của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh