Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.515.519.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.968.955.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.515.519.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.968.955.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
10/04/2026 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/03/2026 14:52
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
19/03/2026 15:50
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI
19/03/2026 15:48
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 3 gói thầu.
19/03/2026 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 3 gói thầu.
17/03/2026 10:37
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ Lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/11/2025 10:15
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ Lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2025 16:28
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua trang thiết bị phục vụ lưu trữ tài liệu” của Trung tâm Lưu trữ Lịch sử" của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG TIẾN LỘC
30/10/2025 09:19
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT “Mua trang thiết bị phục vụ lưu trữ tài liệu” của Trung tâm Lưu trữ Lịch sử của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
18/10/2025 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống phòng cháy chữa cháy năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẾ PHONG
28/10/2024 11:08
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống phòng cháy chữa cháy năm 2024 với 1 gói thầu.
22/10/2024 09:42
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống điều hòa nhà làm việc, kho lưu trữ; hệ thống hút ẩm kho lưu trữ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÁT ĐIỀN
30/08/2024 15:52
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống điều hòa nhà làm việc, kho lưu trữ; hệ thống hút ẩm kho lưu trữ năm 2024 với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:11
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống phòng cháy chữa cháy năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN VĨNH PHÁT VIỆT NAM
15/12/2023 09:22
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống phòng cháy chữa cháy năm 2023 với 1 gói thầu.
13/12/2023 15:09
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: “Xông khí, khử trùng và phòng ngừa mối kho lưu trữ lịch sử”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
06/11/2023 15:43
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: “Xông khí, khử trùng và phòng ngừa mối kho lưu trữ lịch sử” với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2023 14:45
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải TBMT Gói thầu số 03: “Xông khí, khử trùng và phòng ngừa mối kho lưu trữ lịch sử” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 09:22
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải TBMT Gói thầu số 03: “Xông khí, khử trùng và phòng ngừa mối kho lưu trữ lịch sử” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/10/2023 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
10/04/2026 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/03/2026 14:52
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
19/03/2026 15:50
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI
19/03/2026 15:48
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 3 gói thầu.
19/03/2026 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 3 gói thầu.
17/03/2026 10:37
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ Lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/11/2025 10:15
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ Lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2025 16:28
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua trang thiết bị phục vụ lưu trữ tài liệu” của Trung tâm Lưu trữ Lịch sử" của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG TIẾN LỘC
30/10/2025 09:19
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT “Mua trang thiết bị phục vụ lưu trữ tài liệu” của Trung tâm Lưu trữ Lịch sử của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
18/10/2025 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã ở trong bếp của Nỗi buồn và liếm sạch tất cả nồi chảo. Và tôi đã đứng trên đỉnh núi phủ cầu vồng, với đàn hạc và thanh kiếm trong tay. "
Zora Neale Hurston
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh