Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.466.301.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.464.598.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.466.301.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.464.598.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.88% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1) của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với 5 gói thầu.
08/09/2022 16:59
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hạ tầng, trang thiết bị phục vụ sản xuất giống lúa lai chất lượng.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÒA THỊNH
20/04/2022 11:38
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/03/2022 11:55
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
26/03/2022 09:11
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/03/2022 14:48
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón, hóa chất, thuốc BVTV, dụng cụ vật rẻ và dụng cụ thí nghiệm thực hiện đề tài: Nghiên cứu chọn, tạo giống lúa lai ngắn ngày, năng suất cao, chất lượng tốt phục vụ nội tiêu và xuất khẩu cho các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với 2 gói thầu.
16/03/2022 11:20
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ HÂN
29/05/2021 10:39
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/05/2021 18:05
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/05/2021 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1) với 5 gói thầu.
08/09/2022 16:59
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÒA THỊNH
20/04/2022 11:38
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ với 1 nhà thầu tham gia.
19/04/2022 15:40
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/03/2022 11:55
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
26/03/2022 09:11
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/03/2022 14:48
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón, hóa chất, thuốc BVTV, dụng cụ vật rẻ và dụng cụ thí nghiệm thực hiện đề tài: Nghiên cứu chọn, tạo giống lúa lai ngắn ngày, năng suất cao, chất lượng tốt phục vụ nội tiêu và xuất khẩu cho các tỉnh phía Bắc với 2 gói thầu.
16/03/2022 11:20
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai công bố kết quả gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ HÂN
29/05/2021 10:39
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai công bố KQMT gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ với 1 nhà thầu tham gia.
17/05/2021 18:16
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải TBMT Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/05/2021 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1) của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với 5 gói thầu.
08/09/2022 16:59
Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hạ tầng, trang thiết bị phục vụ sản xuất giống lúa lai chất lượng.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÒA THỊNH
20/04/2022 11:38
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/03/2022 11:55
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
26/03/2022 09:11
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/03/2022 14:48
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón, hóa chất, thuốc BVTV, dụng cụ vật rẻ và dụng cụ thí nghiệm thực hiện đề tài: Nghiên cứu chọn, tạo giống lúa lai ngắn ngày, năng suất cao, chất lượng tốt phục vụ nội tiêu và xuất khẩu cho các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với 2 gói thầu.
16/03/2022 11:20
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ HÂN
29/05/2021 10:39
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/05/2021 18:05
Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai đã đăng tải TBMT Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/05/2021 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển lúa lai là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một cá nhân cũng có thể bắt đầu một phong trào đổi chiều lịch sử. Martin Luther King với phong trào quyền công dân, Mohandas Gandhi ở Ấn Độ, Nelson Mandela ở Nam Phi, đó là ví dụ về những người đứng lên với lòng can đảm và bất bạo lực để mang đến sự thay đổi cần thiết. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh