Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.123.628.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.122.077.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.123.628.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.122.077.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP LỰC
26/11/2025 16:37
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trần Huynh
25/11/2025 21:36
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/11/2025 20:53
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/11/2025 20:51
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa tường, mái tôn, sân, sơn nhà làm việc Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
25/11/2025 20:38
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tường, mái tôn, sân, sơn nhà làm việc Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình..
25/11/2025 20:20
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:38
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT NAM
27/12/2022 11:12
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế chuẩn Viettromed
03/12/2021 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/11/2021 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP LỰC
26/11/2025 16:37
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT đầu tư xây dựng công trình với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:38
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT NAM
27/12/2022 11:12
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
19/12/2022 10:09
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế chuẩn Viettromed
03/12/2021 16:22
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2021 11:34
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/11/2021 09:58
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 với 3 gói thầu.
22/11/2021 14:23
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa hội trường, phòng làm việc Trung tâm Pháp Y Tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THÀNH NINH BÌNH
04/08/2021 16:20
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa hội trường, phòng làm việc Trung tâm Pháp Y Tỉnh Ninh Bình với 1 nhà thầu tham gia.
26/07/2021 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP LỰC
26/11/2025 16:37
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trần Huynh
25/11/2025 21:36
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/11/2025 20:53
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/11/2025 20:51
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa tường, mái tôn, sân, sơn nhà làm việc Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
25/11/2025 20:38
Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tường, mái tôn, sân, sơn nhà làm việc Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình..
25/11/2025 20:20
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:38
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT NAM
27/12/2022 11:12
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế chuẩn Viettromed
03/12/2021 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/11/2021 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Pháp y tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày hôm nay, tôi sẽ an ủi và động viên những ai đang nản lòng. Một cái siết tay, một nụ cười, một lời nói của tôi có thể tiếp thêm sức mạnh để họ vững tin bước tiếp. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh