Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.174.725.846 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.057.780.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.174.725.846 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.057.780.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN LỢI
21/06/2025 20:28
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa Nhà vệ sinh Trung tâm Phát triển du lịch của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN LONG
21/06/2025 17:11
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh của Trung tâm Phát triển Du lịch của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với 2 gói thầu.
20/06/2025 18:23
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ TẤN PHÁT
28/03/2025 17:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 14:21
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với 1 gói thầu.
08/03/2025 15:36
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
29/12/2024 12:01
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC QUYÊN
26/12/2024 15:56
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 09:52
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN LỢI
21/06/2025 20:28
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa Nhà vệ sinh Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN LONG
21/06/2025 17:11
Trung tâm Phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh của Trung tâm Phát triển Du lịch với 2 gói thầu.
20/06/2025 18:23
Trung tâm Phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 với 1 gói thầu.
08/03/2025 15:36
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
29/12/2024 12:01
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG DƯƠNG
06/12/2024 12:07
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỒNG VY
06/12/2024 12:03
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM TIỀN GIANG
03/12/2024 14:59
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN LỢI
03/12/2024 14:57
Trung tâm Phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HUỲNH KHANH
03/12/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN LỢI
21/06/2025 20:28
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa Nhà vệ sinh Trung tâm Phát triển du lịch của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN LONG
21/06/2025 17:11
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh của Trung tâm Phát triển Du lịch của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với 2 gói thầu.
20/06/2025 18:23
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ TẤN PHÁT
28/03/2025 17:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 14:21
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với 1 gói thầu.
08/03/2025 15:36
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
29/12/2024 12:01
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC QUYÊN
26/12/2024 15:56
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 09:52
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển du lịch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển du lịch là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh