Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.076.072.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.631.357.219 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.076.072.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.631.357.219 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Cải tạo tuyến đường từ ngã 3 đường rẽ chùa Quỳnh đến Đền An Sinh, phường Đức Chính và xã Việt Dân (xã Tân Việt cũ), thành phố Đông Triều; Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
26/06/2025 18:37
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI SƠN ĐÔNG TRIỀU
26/06/2025 18:36
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 19:07
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
12/06/2025 18:29
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Công trình: (1) Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB tại khu Trại Mới B, khu Quán Vuông, phường Bình Khê, thành phố Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất với 5 gói thầu.
12/06/2025 18:26
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo tuyến đường từ ngã 3 đường rẽ chùa Quỳnh đến Đền An Sinh, phường Đức Chính và xã Việt Dân (xã Tân Việt cũ), thành phố Đông Triều; Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất với 3 gói thầu.
08/05/2025 17:39
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thị xã Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:09
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Cải tạo nút giao thông và bãi đỗ xe đền An Sinh tại khu 6 phường Đức Chính và thôn Tân Thành, xã Việt Dân thị xã Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:07
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Đất tái định cư phục vụ dự án Doanh Trại đóng quân Trung Đoàn BB2/Sư Đoàn 395 Trại Mới B, xã Bình Khê, thị xã Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:01
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 09:19
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Công trình: Cải tạo tuyến đường từ ngã 3 đường rẽ chùa Quỳnh đến Đền An Sinh, phường Đức Chính và xã Việt Dân (xã Tân Việt cũ), thành phố Đông Triều; Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng Việt Minh
26/06/2025 18:37
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI SƠN ĐÔNG TRIỀU
26/06/2025 18:36
Trung tâm phát triển quỹ đất đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 19:07
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
12/06/2025 18:29
Trung tâm phát triển quỹ đất đăng tải KHLCNT Công trình: (1) Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB tại khu Trại Mới B, khu Quán Vuông, phường Bình Khê, thành phố Đông Triều với 5 gói thầu.
12/06/2025 18:26
Trung tâm phát triển quỹ đất đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo tuyến đường từ ngã 3 đường rẽ chùa Quỳnh đến Đền An Sinh, phường Đức Chính và xã Việt Dân (xã Tân Việt cũ), thành phố Đông Triều; Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB với 3 gói thầu.
08/05/2025 17:39
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thị xã Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:09
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Cải tạo nút giao thông và bãi đỗ xe đền An Sinh tại khu 6 phường Đức Chính và thôn Tân Thành, xã Việt Dân thị xã Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:07
Trung tâm phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Đất tái định cư phục vụ dự án Doanh Trại đóng quân Trung Đoàn BB2/Sư Đoàn 395 Trại Mới B, xã Bình Khê, thị xã Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Cải tạo tuyến đường từ ngã 3 đường rẽ chùa Quỳnh đến Đền An Sinh, phường Đức Chính và xã Việt Dân (xã Tân Việt cũ), thành phố Đông Triều; Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
26/06/2025 18:37
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI SƠN ĐÔNG TRIỀU
26/06/2025 18:36
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 19:07
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
12/06/2025 18:29
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Công trình: (1) Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB tại khu Trại Mới B, khu Quán Vuông, phường Bình Khê, thành phố Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất với 5 gói thầu.
12/06/2025 18:26
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo tuyến đường từ ngã 3 đường rẽ chùa Quỳnh đến Đền An Sinh, phường Đức Chính và xã Việt Dân (xã Tân Việt cũ), thành phố Đông Triều; Hạng mục: Phá dỡ, xóa hiện trạng các công trình GPMB của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất với 3 gói thầu.
08/05/2025 17:39
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thị xã Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:09
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Cải tạo nút giao thông và bãi đỗ xe đền An Sinh tại khu 6 phường Đức Chính và thôn Tân Thành, xã Việt Dân thị xã Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:07
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500, trích lục hồ sơ thửa đất GPMB; Cắm mốc ranh giới GPMB; Lập bản đồ xác nhận hoàn thành công tác GPMB Dự án: Đất tái định cư phục vụ dự án Doanh Trại đóng quân Trung Đoàn BB2/Sư Đoàn 395 Trại Mới B, xã Bình Khê, thị xã Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 17:01
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THỜI ĐẠI
08/01/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bước cuối cùng của lý trí là nhận ra có vô hạn những điều vượt ra khỏi nó. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh