Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.551.301.593 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.253.907.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.551.301.593 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.253.907.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Trà Vinh (9)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn xác định giá đất cụ thể của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
01/07/2025 08:46
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: khảo sát, đo đạc và trích lục bản đồ địa chính của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Thông tin
01/07/2025 08:39
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, đo đạc, trích lục bản đồ địa chính và tư vấn xác định giá đất cụ thể hạng mục Kè gia cố bờ sông trên luồng Định An và Khu vận hành Cầu Đại Ngãi thuộc Tiểu dự án bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đại Ngãi trên Quốc lộ 60 thuộc địa phận các tỉnh Trà Vinh và Sóc Trăng (đoạn trên địa bàn tỉnh Trà Vinh) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 2 gói thầu.
01/07/2025 08:25
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Máy định vị vệ tinh SDi GNSS năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NGUYỄN KIM
19/05/2025 08:42
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Máy định vị vệ tinh SDi GNSS năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
05/05/2025 17:35
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ điện tử tin học HTC
01/04/2025 20:18
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
22/03/2025 12:44
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
26/02/2025 14:18
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Gói thầu số 4: Tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất đối với 03 thửa đất: Thửa đất số 252 tờ bản đồ số 23; Thửa đất số 270, tờ bản đồ số 23 và Thửa đất số 434, tờ bản đồ số 4, cùng tọa lạc tại khóm 2, thị trấn Cầu Kè của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
13/02/2025 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn xác định giá đất cụ thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Thông tin
01/07/2025 08:46
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: khảo sát, đo đạc và trích lục bản đồ địa chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Thông tin
01/07/2025 08:39
Trung tâm Phát triển quỹ đất đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, đo đạc, trích lục bản đồ địa chính và tư vấn xác định giá đất cụ thể hạng mục Kè gia cố bờ sông trên luồng Định An và Khu vận hành Cầu Đại Ngãi thuộc Tiểu dự án bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đại Ngãi trên Quốc lộ 60 thuộc địa phận các tỉnh Trà Vinh và Sóc Trăng (đoạn trên địa bàn tỉnh Trà Vinh) với 2 gói thầu.
01/07/2025 08:25
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy định vị vệ tinh SDi GNSS năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NGUYỄN KIM
19/05/2025 08:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Máy định vị vệ tinh SDi GNSS năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
05/05/2025 17:35
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ điện tử tin học HTC
01/04/2025 20:18
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị, tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất có thu tiền sử dụng đất với 03 (ba) thửa đất tại phường 7, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH KHẢI BẢO
01/04/2025 17:26
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất đối với 03 thửa đất: Thửa đất số 252 tờ bản đồ số 23; Thửa đất số 270, tờ bản đồ số 23 và Thửa đất số 434, tờ bản đồ số 4, cùng tọa lạc tại khóm 2, thị trấn Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH KHẢI BẢO
27/03/2025 15:28
Trung tâm Phát triển quỹ đất đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
22/03/2025 12:44
Trung tâm Phát triển quỹ đất công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất đối với 03 thửa đất: Thửa đất số 252 tờ bản đồ số 23; Thửa đất số 270, tờ bản đồ số 23 và Thửa đất số 434, tờ bản đồ số 4, cùng tọa lạc tại khóm 2, thị trấn Cầu Kè với 1 nhà thầu tham gia.
28/02/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn xác định giá đất cụ thể của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
01/07/2025 08:46
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: khảo sát, đo đạc và trích lục bản đồ địa chính của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Thông tin
01/07/2025 08:39
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, đo đạc, trích lục bản đồ địa chính và tư vấn xác định giá đất cụ thể hạng mục Kè gia cố bờ sông trên luồng Định An và Khu vận hành Cầu Đại Ngãi thuộc Tiểu dự án bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đại Ngãi trên Quốc lộ 60 thuộc địa phận các tỉnh Trà Vinh và Sóc Trăng (đoạn trên địa bàn tỉnh Trà Vinh) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 2 gói thầu.
01/07/2025 08:25
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Máy định vị vệ tinh SDi GNSS năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NGUYỄN KIM
19/05/2025 08:42
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Máy định vị vệ tinh SDi GNSS năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
05/05/2025 17:35
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ điện tử tin học HTC
01/04/2025 20:18
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
22/03/2025 12:44
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
26/02/2025 14:18
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Phát triển quỹ đất của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Gói thầu số 4: Tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất đối với 03 thửa đất: Thửa đất số 252 tờ bản đồ số 23; Thửa đất số 270, tờ bản đồ số 23 và Thửa đất số 434, tờ bản đồ số 4, cùng tọa lạc tại khóm 2, thị trấn Cầu Kè của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất.
13/02/2025 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những tình nhân ngày nay Gửi cho nhau bông hồng bạc ướp hươngPhong kín trong hộp nhựa.Phải chăng tình yêu là vậyYếu đuối trước những đổi thay?Sao hồng không cứ hứng lấy gió mưa?Cứ chóng tàn phù du, cứ tỏa ngát nồng hương mùa hạ?Cứ cất lời thay cho tình yêu sống độngCứ hát về những mùa hạ sắp sang? "
Pam Brown
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh