Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 81 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 75 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.309.540.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.795.841.706 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.309.540.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.795.841.706 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG 389
24/11/2021 22:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 17:29
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:07
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
11/10/2021 09:05
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
01/10/2021 16:05
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xây lắp công trình :Kè tường chắn, gia cố mái taluy bảo vệ cột điện số 31 lộ 374-E5.1, phường Cẩm Thịnh, cột điện số 14 lộ 173,174-E5.1, xã Cẩm Hải thuộc tiểu dự án GPMB để thi công dự án “Đường cao tốc Hạ Long – Vân Đồn và cải tạo nâng cấp QL18 đoạn Hạ Long – Mông Dương theo hình thức BOT (Đoạn tuyến thuộc địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng TCC
01/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Khánh Sơn
01/10/2021 13:16
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn lập thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kỹ thuật và thương mại Mtech
15/04/2021 10:36
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 - Tư vấn lập thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/03/2021 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG 389
24/11/2021 22:31
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2021 09:12
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đăng tải TBMT Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 17:29
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
11/10/2021 09:05
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Nam Quang
01/10/2021 16:05
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xây lắp công trình :Kè tường chắn, gia cố mái taluy bảo vệ cột điện số 31 lộ 374-E5.1, phường Cẩm Thịnh, cột điện số 14 lộ 173,174-E5.1, xã Cẩm Hải thuộc tiểu dự án GPMB để thi công dự án “Đường cao tốc Hạ Long – Vân Đồn và cải tạo nâng cấp QL18 đoạn Hạ Long – Mông Dương theo hình thức BOT (Đoạn tuyến thuộc địa phận thành phố Cẩm Phả).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng TCC
01/10/2021 15:31
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Khánh Sơn
01/10/2021 13:16
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2021 15:08
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2021 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG 389
24/11/2021 22:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 xây lắp công trình: Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 17:29
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Phá dỡ tài sản vật kiến trúc cơ sở hạ tầng để thực hiện GPMB thi công dự án Đường bao biển nối thành phố Hạ Long với thành phố Cẩm Phả (Đoạn qua địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:07
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
11/10/2021 09:05
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
01/10/2021 16:05
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xây lắp công trình :Kè tường chắn, gia cố mái taluy bảo vệ cột điện số 31 lộ 374-E5.1, phường Cẩm Thịnh, cột điện số 14 lộ 173,174-E5.1, xã Cẩm Hải thuộc tiểu dự án GPMB để thi công dự án “Đường cao tốc Hạ Long – Vân Đồn và cải tạo nâng cấp QL18 đoạn Hạ Long – Mông Dương theo hình thức BOT (Đoạn tuyến thuộc địa phận thành phố Cẩm Phả) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng TCC
01/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Khánh Sơn
01/10/2021 13:16
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn lập thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kỹ thuật và thương mại Mtech
15/04/2021 10:36
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 - Tư vấn lập thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/03/2021 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù anh có cố gắng thế nào để quên đi ai đó, anh vẫn sẽ còn đôi chút tình cảm với họ, so sánh những chuyện ngày xưa và hiện tại. Và anh đôi khi hy vọng người mới trong cuộc đời đối phương vẫn là mình, và mọi thứ vẫn như cũ, mọi điều không hay đều được xóa bỏ. Thời gian có thể chữa lành vết thương, nhưng trong tình yêu thì không. Dù chúng ta chia tay đã lâu và giờ đều đã có những tình yêu mới trong đời mình, em không thể không tự hỏi giờ anh sống thế nào, và khi em thấy anh liếc nhìn em, em không thể không tự hỏi liệu trái tim anh có đập nhanh hơn một chút, giống như trái tim em khi em thấy anh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh