Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.064.675.199 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.035.261.199 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.064.675.199 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.035.261.199 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất chuyên môn đội Kurash năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/07/2026 12:33
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất chuyên môn đội Muay năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/07/2026 12:32
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất chuyên môn Bơi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/07/2026 12:28
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất thể thao thông thường năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
29/06/2026 17:10
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGHI
16/03/2026 21:08
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đạt Tín Phát
16/03/2026 21:04
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGHI
16/03/2026 21:01
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đạt Tín Phát
16/03/2026 20:57
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGHI
16/03/2026 20:15
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đạt Tín Phát
16/03/2026 20:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất thể thao thông thường năm 2025 với 3 gói thầu.
28/03/2025 08:54
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất chuyên môn đội Kurash năm 2025 với 3 gói thầu.
28/03/2025 08:39
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất chuyên môn đội Bơi năm 2025 với 3 gói thầu.
28/03/2025 08:19
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất chuyên môn đội Muay năm 2025 với 3 gói thầu.
27/03/2025 15:48
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn cơ quan với 3 gói thầu.
27/11/2024 18:21
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc cán bộ cơ quan với 3 gói thầu.
19/11/2024 13:25
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Nhà luyện tập bi sắt/Trung tâm TDTT Quốc Phòng 4 với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:53
Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo nâng cấp Bể bơi/Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với 4 gói thầu.
04/10/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất chuyên môn đội Kurash năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/07/2026 12:33
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất chuyên môn đội Muay năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/07/2026 12:32
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất chuyên môn Bơi năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/07/2026 12:28
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-TT: Mua sắm vật chất thể thao thông thường năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
29/06/2026 17:10
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGHI
16/03/2026 21:08
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đạt Tín Phát
16/03/2026 21:04
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGHI
16/03/2026 21:01
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đạt Tín Phát
16/03/2026 20:57
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGHI
16/03/2026 20:15
Bên mời thầu Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đạt Tín Phát
16/03/2026 20:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm TDTT Quốc phòng 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù sự theo đuổi khó khăn tới bao nhiêu, bạn cũng luôn luôn nên giữ giấc mơ ngày đầu tiên đã có. Nó sẽ cho bạn động lực và cứu rỗi bạn (khỏi những suy nghĩ yếu mềm). "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh