Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.538.374.808 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.827.339.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.538.374.808 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.827.339.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất, phát sóng phim tài liệu “30 năm, điểm tựa an sinh”, phóng sự truyền thông về 30 năm xây dựng, phát triển ngành BHXH Việt Nam (16/02/1995 - 16/02/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phim Tài liệu - Đài Truyền hình Việt Nam
07/01/2025 17:21
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Sản xuất, phát sóng phim tài liệu “30 năm, điểm tựa an sinh”, phóng sự truyền thông về 30 năm xây dựng, phát triển ngành BHXH Việt Nam (16/02/1995 - 16/02/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:26
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho công chức, viên chức, lao động hợp đồng đang làm việc tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
12/11/2024 16:20
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI TIÊN PHONG
01/11/2024 16:53
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho công chức, viên chức, lao động hợp đồng đang làm việc tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:07
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải TBMT Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/10/2024 17:09
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
14/10/2024 17:01
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC ANH NGỌC
28/06/2024 15:29
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2024 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2024 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Truyền thông công bố kết quả gói thầu Sản xuất, phát sóng phim tài liệu “30 năm, điểm tựa an sinh”, phóng sự truyền thông về 30 năm xây dựng, phát triển ngành BHXH Việt Nam (16/02/1995 - 16/02/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phim Tài liệu - Đài Truyền hình Việt Nam
07/01/2025 17:21
Trung tâm Truyền thông đăng tải KHLCNT Sản xuất, phát sóng phim tài liệu “30 năm, điểm tựa an sinh”, phóng sự truyền thông về 30 năm xây dựng, phát triển ngành BHXH Việt Nam (16/02/1995 - 16/02/2025) với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:26
Trung tâm Truyền thông công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho công chức, viên chức, lao động hợp đồng đang làm việc tại Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
12/11/2024 16:20
Trung tâm Truyền thông công bố kết quả gói thầu Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ VÀ ANH EM, CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI TIÊN PHONG
01/11/2024 16:53
Trung tâm Truyền thông đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho công chức, viên chức, lao động hợp đồng đang làm việc tại Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:07
Trung tâm Truyền thông công bố KQMT gói thầu Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 3 nhà thầu tham gia.
24/10/2024 08:33
Trung tâm Truyền thông đăng tải TBMT Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/10/2024 17:09
Trung tâm Truyền thông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
14/10/2024 17:01
Trung tâm Truyền thông công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC ANH NGỌC
28/06/2024 15:29
Trung tâm Truyền thông công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông với 3 nhà thầu tham gia.
24/05/2024 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất, phát sóng phim tài liệu “30 năm, điểm tựa an sinh”, phóng sự truyền thông về 30 năm xây dựng, phát triển ngành BHXH Việt Nam (16/02/1995 - 16/02/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phim Tài liệu - Đài Truyền hình Việt Nam
07/01/2025 17:21
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Sản xuất, phát sóng phim tài liệu “30 năm, điểm tựa an sinh”, phóng sự truyền thông về 30 năm xây dựng, phát triển ngành BHXH Việt Nam (16/02/1995 - 16/02/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:26
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho công chức, viên chức, lao động hợp đồng đang làm việc tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
12/11/2024 16:20
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI TIÊN PHONG
01/11/2024 16:53
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho công chức, viên chức, lao động hợp đồng đang làm việc tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:07
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải TBMT Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/10/2024 17:09
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Biên soạn, thiết kế, in và phát hành Lịch tuyên truyền năm 2025 của ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với 1 gói thầu.
14/10/2024 17:01
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC ANH NGỌC
28/06/2024 15:29
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2024 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy ảnh chuyên dụng, ống kính máy ảnh tại Trung tâm Truyền thông của chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2024 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông là chủ đầu tư của 61 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 59 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Truyền thông là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta lần đầu tiên hiểu cái chết khi nó chạm tay lên người chúng ta yêu thương. "
Madame De Stael
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026