Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.406.619.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.403.197.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.406.619.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.403.197.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (3)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ THANG MÁY HERA
13/12/2022 11:40
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2022 09:26
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh chuyên dụng cho sân khấu của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
18/11/2019 09:43
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải TBMT Mua sắm máy lạnh chuyên dụng cho sân khấu của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/10/2019 08:33
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải KHLCNT Chào hàng cạnh tranh trong nước của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với 1 gói thầu.
09/10/2019 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp lưới điện trung, hạ thế và hệ thống cấp điện Trung tâm Văn hóa Hòa Bình quận 10 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với 7 gói thầu.
15/01/2018 11:19
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp lưới điện trung, hạ thế và hệ thống cấp điện Trung tâm Văn hóa Hòa Bình quận 10 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với 7 gói thầu.
29/11/2017 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ THANG MÁY HERA
13/12/2022 11:40
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 công bố KQMT gói thầu Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg với 1 nhà thầu tham gia.
24/11/2022 09:02
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2022 09:26
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 1 thang máy tải khách 1000kg với 3 gói thầu.
17/11/2022 08:26
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 1 thang máy tải khách 1000kg với 3 gói thầu.
08/11/2022 08:32
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 1 thang máy tải khách 1000kg với 3 gói thầu.
08/11/2022 08:29
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 1 thang máy tải khách 1000kg với 3 gói thầu.
08/11/2022 08:26
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 1 thang máy tải khách 1000kg với 3 gói thầu.
08/11/2022 08:16
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 1 thang máy tải khách 1000kg với 3 gói thầu.
01/11/2022 14:41
Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh chuyên dụng cho sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
18/11/2019 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ THANG MÁY HERA
13/12/2022 11:40
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và cho thuê 01 thang máy tải khách 1000 kg của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2022 09:26
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh chuyên dụng cho sân khấu của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
18/11/2019 09:43
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải TBMT Mua sắm máy lạnh chuyên dụng cho sân khấu của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/10/2019 08:33
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải KHLCNT Chào hàng cạnh tranh trong nước của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với 1 gói thầu.
09/10/2019 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp lưới điện trung, hạ thế và hệ thống cấp điện Trung tâm Văn hóa Hòa Bình quận 10 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với 7 gói thầu.
15/01/2018 11:19
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp lưới điện trung, hạ thế và hệ thống cấp điện Trung tâm Văn hóa Hòa Bình quận 10 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 với 7 gói thầu.
29/11/2017 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Hòa Bình Quận 10 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời đã ngắn ngủi như vậy mà chúng ta vẫn rút ngắn nó thêm khi bất cẩn lãng phí thời gian. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026