Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.922.625.942 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.570.750.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.922.625.942 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.570.750.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi tham gia sự kiện "Sắc xuân trên mọi miền Tổ quốc" năm 2026 tại Hà Nội của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH OCOP NON SÔNG VIỆT
16/07/2026 16:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay khứ hồi tham gia sự kiện "Sắc Xuân trên mọi miền Tổ quốc " năm 2026 tại Hà Nội của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê bảo vệ trực ngày, đêm và nhặt rác tại Quảng trường Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ THUẬN VIỆT SECURITY
27/03/2026 09:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê bảo vệ trực ngày, đêm và nhặt rác tại Quảng trường Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2026 16:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê bảo vệ trực ngày, đêm và nhặt rác tại Quảng trường Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 2 gói thầu.
11/03/2026 15:14
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền cổ động trực quan cuộc bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và bầu cử đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO MAI THANH
06/03/2026 08:40
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Thực hiện tuyên truyền cổ động trực quan cuộc bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và bầu cử đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
05/03/2026 09:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, sân khấu và màn hình led phục vụ chuỗi hoạt động xuân năm 2026 tại Quảng trường Hùng Vương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG THANH DŨNG TIỀN GIANG
13/02/2026 10:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Thuê âm thanh, ánh sáng, sân khấu và màn hình led phục vụ chuỗi hoạt động xuân năm 2026 tại Quảng trường Hùng Vương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
13/02/2026 09:08
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện quét dọn vệ sinh trước, trong và sau Tết Nguyên đán phục vụ Đường Hoa xuân Bính Ngọ tại Quảng trường Hùng Vương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC ĐỒNG LỢI
11/02/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Lễ công bố Quyết định của Thủ tướng Chính phủ công nhận tỉnh Tiền Giang hoàn thành nhiệm vụ xây dựng nông thôn mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG THANH DŨNG TIỀN GIANG
15/06/2025 11:04
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thực hiện chương trình tham gia Hội diễn Nghệ thuật quần chúng Ca khúc cách mạng tại tỉnh An Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG THANH DŨNG TIỀN GIANG
03/06/2025 16:11
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Thực hiện chương trình tham gia Hội diễn Nghệ thuật quần chúng Ca khúc cách mạng tại tỉnh An Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 16:04
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Xây dựng và biểu diễn Chương trình trích đoạn cải lương phục vụ nhân dân mùng 4 tết tại Quảng trường Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG VÕ THỊ
25/01/2025 07:01
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thuê sân sấu, âm thanh, ánh sáng phục vụ chuỗi hoạt động Tết tại Quảng Trường năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV Quảng cáo Truyền Thông Thanh Dũng
24/01/2025 17:24
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Thuê sân sấu, âm thanh, ánh sáng phục vụ chuỗi hoạt động Tết tại Quảng Trường năm 2025 với 1 gói thầu.
24/01/2025 16:17
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Xây dựng và biểu diễn Chương trình trích đoạn cải lương phục vụ nhân dân mùng 04 tết tại Quảng trường Hùng Vương với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:02
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thực hiện quét dọn vệ sinh trước, trong và sau Tết Nguyên đán Ất Tỵ, dọn nhà vệ sinh công cộng và cắt cỏ bên ngoài sân lễ tại Quãng Trường Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC ĐỒNG LỢI
21/01/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi tham gia sự kiện "Sắc xuân trên mọi miền Tổ quốc" năm 2026 tại Hà Nội của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH OCOP NON SÔNG VIỆT
16/07/2026 16:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay khứ hồi tham gia sự kiện "Sắc Xuân trên mọi miền Tổ quốc " năm 2026 tại Hà Nội của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê bảo vệ trực ngày, đêm và nhặt rác tại Quảng trường Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ THUẬN VIỆT SECURITY
27/03/2026 09:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê bảo vệ trực ngày, đêm và nhặt rác tại Quảng trường Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2026 16:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê bảo vệ trực ngày, đêm và nhặt rác tại Quảng trường Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 2 gói thầu.
11/03/2026 15:14
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền cổ động trực quan cuộc bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và bầu cử đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO MAI THANH
06/03/2026 08:40
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Thực hiện tuyên truyền cổ động trực quan cuộc bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và bầu cử đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
05/03/2026 09:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, sân khấu và màn hình led phục vụ chuỗi hoạt động xuân năm 2026 tại Quảng trường Hùng Vương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG THANH DŨNG TIỀN GIANG
13/02/2026 10:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Thuê âm thanh, ánh sáng, sân khấu và màn hình led phục vụ chuỗi hoạt động xuân năm 2026 tại Quảng trường Hùng Vương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
13/02/2026 09:08
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện quét dọn vệ sinh trước, trong và sau Tết Nguyên đán phục vụ Đường Hoa xuân Bính Ngọ tại Quảng trường Hùng Vương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC ĐỒNG LỢI
11/02/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không phải giọng nói điều khiển câu chuyện: chính là đôi tai. "
Italo Calvino
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026