Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 853.351.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 842.577.707 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 853.351.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 842.577.707 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐĂNG BÌNH
13/05/2025 15:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hoá tỉnh Thái Bình Hạng mục: Sửa chữa trụ sở số 98 Hai Bà Trưng, thành phố Thái Bình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 2 gói thầu.
19/04/2025 11:24
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng 1991
09/08/2024 16:31
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 22:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trung tâm Văn hóa tỉnh Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở số 98, đường Hai Bà Trưng, TP. Thái Bình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 4 gói thầu.
28/06/2024 16:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc” của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THÁI BÌNH
28/11/2023 15:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc” của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2023 15:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT In ấn, tái bản tập sách "Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc" của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 3 gói thầu.
16/10/2023 14:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT In ấn, tái bản tập sách "Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc" của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 3 gói thầu.
16/10/2023 14:43
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
12/07/2023 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐĂNG BÌNH
13/05/2025 15:53
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hoá tỉnh Thái Bình Hạng mục: Sửa chữa trụ sở số 98 Hai Bà Trưng, thành phố Thái Bình với 2 gói thầu.
19/04/2025 11:24
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Công trình: Trung tâm Văn hóa tỉnh Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở số 98, đường Hai Bà Trưng, TP. Thái Bình với 4 gói thầu.
28/06/2024 16:35
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THÁI BÌNH
28/11/2023 15:36
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc” với 2 nhà thầu tham gia.
31/10/2023 16:28
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2023 15:52
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT In ấn, tái bản tập sách "Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc" với 3 gói thầu.
16/10/2023 14:44
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT In ấn, tái bản tập sách "Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc" với 3 gói thầu.
16/10/2023 14:43
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
12/07/2023 17:00
TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
19/06/2023 17:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐĂNG BÌNH
13/05/2025 15:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hoá tỉnh Thái Bình Hạng mục: Sửa chữa trụ sở số 98 Hai Bà Trưng, thành phố Thái Bình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 2 gói thầu.
19/04/2025 11:24
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng 1991
09/08/2024 16:31
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 22:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trung tâm Văn hóa tỉnh Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở số 98, đường Hai Bà Trưng, TP. Thái Bình của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 4 gói thầu.
28/06/2024 16:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc” của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THÁI BÌNH
28/11/2023 15:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tái bản tập sách “Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc” của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2023 15:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT In ấn, tái bản tập sách "Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc" của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 3 gói thầu.
16/10/2023 14:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT In ấn, tái bản tập sách "Làn điệu và trích đoạn Chèo chọn lọc" của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH với 3 gói thầu.
16/10/2023 14:43
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
12/07/2023 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA TỈNH THÁI BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không hề biết trước một ngày có thứ nhớ nhung làm mình không dám thở, nhạc cũng không dám nghe: vào ngày hôm ấy các nốt nhạc chỉ buông ra thôi cũng đủ làm tê tái hết mặt đất nơi chúng rơi xuống. "
Đoàn Minh Phượng
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026