Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 156 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 159 gói thầu, trong đó có 154 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 25 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 124 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 2,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.564.879.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.353.565.847 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 2,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.564.879.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.353.565.847 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế cho nhân viên của Trung tâm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
28/08/2026 17:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế cho nhân viên của Trung tâm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện mặt trời của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ tự động hoá Hoàng Gia
31/07/2026 14:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao lần 3 năm 2026-2027 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
29/07/2026 15:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện mặt trời của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo khu điều trị khoa Ngoại của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH YẾN
17/07/2026 10:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đầu dò siêu âm convex năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI BÌNH DƯƠNG
13/07/2026 16:25
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo khu điều trị khoa Ngoại của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư tiêu hao lần 3 năm 2026-2027 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2026 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm đầu dò siêu âm convex năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/06/2026 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đầu dò siêu âm convex năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI BÌNH DƯƠNG
13/07/2026 16:25
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất lần 2 năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TRANG THIẾT BỊ MINH HIẾU, CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
24/06/2026 16:13
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất lần 1 năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
10/06/2026 09:28
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 2 năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN
05/05/2026 08:25
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 9 năm 2025-2026 của Trung tâm y tế An Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
30/12/2025 14:28
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm vật tư tiêu hao năm 2025-2026 (18 tháng) của Trung tâm y tế quận An Dương với 1 gói thầu.
19/08/2025 10:34
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm vật tư tiêu hao năm 2025-2026 (18 tháng) của Trung tâm y tế quận An Dương với 1 gói thầu.
07/07/2025 15:17
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu ở giai đoạn chuẩn bị dự án của Công trình: Khắc phục các tồn tại về phòng cháy chữa cháy tại Trung tâm y tế quận An Dương với 4 gói thầu.
02/07/2025 15:43
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 4 năm 2025 bao gồm 03 danh mục thuốc nhóm 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC ATM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
26/05/2025 15:29
TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 4 năm 2025 bao gồm 03 danh mục thuốc nhóm 4 với 2 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế cho nhân viên của Trung tâm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
28/08/2026 17:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế cho nhân viên của Trung tâm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống điện mặt trời của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ tự động hoá Hoàng Gia
31/07/2026 14:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao lần 3 năm 2026-2027 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
29/07/2026 15:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện mặt trời của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo khu điều trị khoa Ngoại của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH YẾN
17/07/2026 10:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đầu dò siêu âm convex năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÁI BÌNH DƯƠNG
13/07/2026 16:25
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo khu điều trị khoa Ngoại của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư tiêu hao lần 3 năm 2026-2027 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2026 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm đầu dò siêu âm convex năm 2026 của Trung tâm y tế An Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/06/2026 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG đã đăng tải 25 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 156 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 103 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 53 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 163 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ AN DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 94 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống giống như mùi thơm của thức ăn – bạn không biết được là lúc nào nó sẽ biến mất. "
Tục ngữ Madagascar
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh