Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 74 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Đã đăng tải 27 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,14%, Xây lắp 6,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 96.708.295.838 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.559.766.986 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN như sau:
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,14%, Xây lắp 6,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 96.708.295.838 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.559.766.986 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONG NHÂN
27/08/2026 16:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 09:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 08:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải KHLCNT Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:41
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 16:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Hệ thống điện năng lượng mặt trời bám tải 17,98 kWp áp mái tôn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HUY PHÁT KON TUM
12/08/2026 15:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 08:23
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với 1 gói thầu.
04/08/2026 16:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu Hệ thống điện năng lượng mặt trời bám tải 17,98 kWp áp mái tôn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONG NHÂN
27/08/2026 16:33
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Hệ thống điện năng lượng mặt trời bám tải 17,98 kWp áp mái tôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HUY PHÁT KON TUM
12/08/2026 15:18
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phim X - Quang dùng cho máy in Trimax TX55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ ĐỈNH CAO
19/06/2026 16:17
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1. Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO
03/06/2026 09:16
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua máy Photocopy năm 2026 của Trung tâm Y tế Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NHẬT TIẾN THANH
12/05/2026 07:54
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm các mặt hàng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ QUẢNG NGÃI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHOA VY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH, CÔNG TY TNHH Y TẾ KIM GIANG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ ĐỈNH CAO, CÔNG TY TNHH OXYGEN TUẤN ANH - GIA LAI
23/04/2026 14:21
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2026 của Trung tâm Y tế Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
06/04/2026 16:06
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2026 của Trung tâm Y tế Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÊ LINH
13/02/2026 15:25
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Hệ thống điện năng lượng mặt trời 65 Kw.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ánh Dương Solar
30/01/2026 08:50
TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2025 của Trung tâm Y tế Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
01/12/2025 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONG NHÂN
27/08/2026 16:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 09:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 08:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải KHLCNT Bản quyền phần mềm cho máy chủ và máy trạm tại Bệnh viện Đa khoa Khu vực Bình Sơn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:41
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 16:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Hệ thống điện năng lượng mặt trời bám tải 17,98 kWp áp mái tôn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HUY PHÁT KON TUM
12/08/2026 15:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 08:23
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hoá chất, hoá chất xét nghiệm không có trong Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương giai đoạn 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với 1 gói thầu.
04/08/2026 16:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu Hệ thống điện năng lượng mặt trời bám tải 17,98 kWp áp mái tôn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã đăng tải 27 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN là chủ đầu tư của 89 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN là chủ đầu tư của 74 TBMT, trong đó tự mời thầu 43 TBMT, đơn vị khác mời thầu 31 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ BÌNH SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 131 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai có những người bạn xấu thì bản thân anh ta cũng chả đáng giá gì. "
Tục ngữ Madagascar
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh