Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 77 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 76 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,45%, Xây lắp 2,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.737.083.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.551.414.227 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê như sau:
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,45%, Xây lắp 2,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.737.083.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.551.414.227 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
04/09/2026 17:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
30/08/2026 19:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề nghị đăng ký môi trường của Trung tâm Y tế Chư Sê của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phân tích và Đo lường Chất lượng
29/07/2026 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ đề nghị đăng ký môi trường của Trung tâm Y tế Chư Sê của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
27/07/2026 07:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚC GIA LAI
30/06/2026 10:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
26/06/2026 14:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa sinh hoạt, vật rẻ, bao bì của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ MINH TÍNH (BÁCH HÓA MINH TÍNH)
17/06/2026 11:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Mua Máy tính Laptop , máy in và đầu đọc vân tay của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
16/06/2026 11:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa sinh hoạt, vật rẻ, bao bì của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
08/06/2026 10:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Điều hòa nhiệt độ năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
18/05/2026 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Chư Sê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
30/06/2025 11:06
Trung tâm Y tế Chư Sê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂM HƯNG PHÁT
30/06/2025 11:05
Trung tâm Y tế Chư Sê đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị và chuyển đổi số năm 2025 với 3 gói thầu.
30/06/2025 11:00
Trung tâm Y tế Chư Sê công bố kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá sinh hoạt, vật rẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ MINH TÍNH (BÁCH HÓA MINH TÍNH)
28/05/2025 14:39
Trung tâm Y tế Chư Sê đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hoá sinh hoạt, vật rẻ với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:56
Trung tâm Y tế Chư Sê công bố kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá báo bì.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ MINH TÍNH (BÁCH HÓA MINH TÍNH)
19/05/2025 15:57
Trung tâm Y tế Chư Sê công bố kết quả gói thầu Cung cấp màng lọc RO và kiểm nghiệm nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD VÀ TM HÀ NỘI
04/04/2025 14:57
Trung tâm Y tế Chư Sê công bố kết quả gói thầu Mua oxy y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXYGEN TUẤN ANH - GIA LAI
04/04/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
04/09/2026 17:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
30/08/2026 19:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề nghị đăng ký môi trường của Trung tâm Y tế Chư Sê của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phân tích và Đo lường Chất lượng
29/07/2026 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ đề nghị đăng ký môi trường của Trung tâm Y tế Chư Sê của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
27/07/2026 07:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚC GIA LAI
30/06/2026 10:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
26/06/2026 14:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa sinh hoạt, vật rẻ, bao bì của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ MINH TÍNH (BÁCH HÓA MINH TÍNH)
17/06/2026 11:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Mua Máy tính Laptop , máy in và đầu đọc vân tay của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
16/06/2026 11:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa sinh hoạt, vật rẻ, bao bì của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê với 1 gói thầu.
08/06/2026 10:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải kết quả gói thầu Điều hòa nhiệt độ năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
18/05/2026 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê đã đăng tải 76 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê là chủ đầu tư của 77 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 61 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê là chủ đầu tư của 44 TBMT, trong đó tự mời thầu 34 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê là chủ đầu tư của 103 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Chư Sê là chủ đầu tư có quan hệ với 76 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Học từ sai lầm của bản thân là rất quan trọng, nhưng TỐT HƠN là học từ sai lầm của người khác, và TỐT NHẤT là học từ thành công của người khác. Điều đó đẩy nhanh thành công của chính bạn. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026