Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 161 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 105 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 105 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 10 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 154 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 14,04%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.980.230.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.952.571.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar như sau:
- Có quan hệ với 161 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 14,04%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.980.230.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.952.571.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,32%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 0 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HDL
21/08/2026 09:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Trung tâm y tế CưM’gar; Hạng mục: Sửa chữa nhà điều trị số 1 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
14/08/2026 10:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm y dụng cụ nhỏ lẻ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU KỸ THUẬT MINH THÀNH
26/06/2026 15:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác thận nhân tạo năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - XNK THIÊN KIM
26/06/2026 11:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua thuốc Generic phục vụ công tác thận nhân tạo năm 2026, Dự toán mua sắm: Mua thuốc phục vụ công tác thận nhân tạo của Trung tâm Y tế Cư M’gar của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
25/06/2026 17:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm sử dụng trong chạy thận nhân tạo đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
25/06/2026 16:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Mua sắm y dụng cụ nhỏ lẻ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, sinh phẩm sử dụng trong chạy thận nhân tạo đợt 1 năm 2026 của Trung tâm y tế Cư M’gar của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hiện vật 4 tháng đầu năm 2026
trong khi chờ đấu thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI ĐỨC LONG
22/06/2026 08:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hiện vật 4 tháng đầu năm 2026 trong khi chờ đấu thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy vi tính để bàn và Máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KIM LONG CENTER
23/12/2025 18:46
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ chương trình tiêm chủng mở rộng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
10/12/2025 15:39
Trung tâm Y tế Cư M'gar đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc Gói thầu: Mua thuốc Generic năm 2025 với 1 gói thầu.
08/08/2025 09:45
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh HIS-Trung tâm Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ THÔNG MINH
02/07/2025 15:49
Trung tâm Y tế Cư M'gar đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc Gói thầu: Mua thuốc Generic năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 17:14
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu sắm sinh phẩm y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
30/06/2025 10:52
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu vật tư, thiết bị y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
30/06/2025 10:51
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm sinh phẩm y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG A.N.N
30/06/2025 10:38
Trung tâm Y tế Cư M'gar công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu vật tư, thiết bị y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG A.N.N
30/06/2025 10:33
Trung tâm Y tế Cư M'gar đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế, sinh phẩm y tế năm 2025 phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Cư M’gar với 6 gói thầu.
24/06/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HDL
21/08/2026 09:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Trung tâm y tế CưM’gar; Hạng mục: Sửa chữa nhà điều trị số 1 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
14/08/2026 10:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm y dụng cụ nhỏ lẻ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU KỸ THUẬT MINH THÀNH
26/06/2026 15:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác thận nhân tạo năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - XNK THIÊN KIM
26/06/2026 11:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua thuốc Generic phục vụ công tác thận nhân tạo năm 2026, Dự toán mua sắm: Mua thuốc phục vụ công tác thận nhân tạo của Trung tâm Y tế Cư M’gar của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
25/06/2026 17:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm sử dụng trong chạy thận nhân tạo đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
25/06/2026 16:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Mua sắm y dụng cụ nhỏ lẻ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, sinh phẩm sử dụng trong chạy thận nhân tạo đợt 1 năm 2026 của Trung tâm y tế Cư M’gar của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hiện vật 4 tháng đầu năm 2026
trong khi chờ đấu thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI ĐỨC LONG
22/06/2026 08:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hiện vật 4 tháng đầu năm 2026 trong khi chờ đấu thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar đã đăng tải 10 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar là chủ đầu tư của 105 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 74 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar là chủ đầu tư của 154 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cư M'gar là chủ đầu tư có quan hệ với 161 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời tựa như viên đá mài, chính bạn và chỉ bạn là người quyết định viên đá ấy mài bạn chẳng còn gì hay làm bạn sáng bóng. "
Cavett Robert
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh