Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.447.231.470 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.169.627.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 74,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.447.231.470 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.169.627.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 74,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hoá chất sốt xuất huyết.
10/09/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, phim XQ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC LÂM ĐỒNG (LADOPHAR)
30/08/2022 10:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sốt xuất huyết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
12/08/2022 09:24
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sốt xuất huyết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
05/08/2022 16:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
02/08/2022 13:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
02/08/2022 13:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên SARS-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
29/07/2022 16:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cấp bách test nhanh và găng tay phục vụ xét nghiệm SARS-COV-2 cho Trung tâm Y tế huyện Đạ Tẻh năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
29/07/2022 15:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng thuốc generic (59 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
26/07/2022 09:20
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Test nhanh kháng nguyên SARS-COV-2 năm 2022.
07/02/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sốt xuất huyết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại Phát An
12/08/2022 09:24
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sốt xuất huyết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại Phát An
05/08/2022 16:41
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên SARS-COV-2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần OPTICA VIỆT NAM
29/07/2022 16:46
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh công bố kết quả gói thầu Mua sắm cấp bách test nhanh và găng tay phục vụ xét nghiệm SARS-COV-2 cho Trung tâm Y tế huyện Đạ Tẻh năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại & thiết bị Y tế Nhật Minh
29/07/2022 15:07
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT (phần mềm ) trong quản lý khám chữa bệnh và thanh toán bảo hiểm y tế (His).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH VNPT - LÂM ĐỒNG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG
16/11/2020 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hoá chất sốt xuất huyết.
10/09/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, phim XQ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC LÂM ĐỒNG (LADOPHAR)
30/08/2022 10:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sốt xuất huyết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
12/08/2022 09:24
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sốt xuất huyết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
05/08/2022 16:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
02/08/2022 13:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
02/08/2022 13:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên SARS-COV-2 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
29/07/2022 16:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cấp bách test nhanh và găng tay phục vụ xét nghiệm SARS-COV-2 cho Trung tâm Y tế huyện Đạ Tẻh năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
29/07/2022 15:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng thuốc generic (59 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
26/07/2022 09:20
Trung tâm Y tế Đạ Tẻh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Test nhanh kháng nguyên SARS-COV-2 năm 2022.
07/02/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đạ Tẻh là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng bạn thấy đó, thước đo về địa ngục mà bạn có thể chịu đựng cũng là thước đo về tình yêu thương mà bạn có. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh