Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.538.859.218 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.103.376.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.538.859.218 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.103.376.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc tránh thai cấp miễn phí năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC AN KHANG KT
20/04/2026 14:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Mua viên uống tránh thai năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 1 gói thầu.
13/04/2026 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ triển khai bệnh án điện tử của Trung tâm Y tế Đăk Glei của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/12/2025 10:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê dịch vụ triển khai bệnh án điện tử của Trung tâm Y tế Đăk Glei của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tu y tế tiêu hao năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
27/10/2025 14:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
21/10/2025 14:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải TBMT Mua vật tu y tế tiêu hao năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2025 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải TBMT Mua hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2025 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 2 gói thầu.
05/09/2025 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 2 gói thầu.
05/09/2025 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Đăk Glei công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
11/07/2025 16:38
Trung tâm Y tế Đăk Glei công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
11/07/2025 14:40
Trung tâm Y tế Đăk Glei công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic + thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AN THIÊN
18/03/2025 15:39
Trung tâm Y tế Đăk Glei đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc generic + thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền. với 1 gói thầu.
18/03/2025 14:45
Trung tâm Y tế Đăk Glei đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc generic + thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền. với 1 gói thầu.
18/03/2025 14:28
Trung tâm Y tế Đăk Glei công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân bê tông Trạm Y tế xã Ngọc Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC TIẾN
13/11/2024 10:21
Trung tâm Y tế Đăk Glei công bố kết quả gói thầu Mua sản phẩm dinh dưỡng cho phụ nữ mang thai và trẻ em năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
13/11/2024 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc tránh thai cấp miễn phí năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC AN KHANG KT
20/04/2026 14:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Mua viên uống tránh thai năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 1 gói thầu.
13/04/2026 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ triển khai bệnh án điện tử của Trung tâm Y tế Đăk Glei của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/12/2025 10:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê dịch vụ triển khai bệnh án điện tử của Trung tâm Y tế Đăk Glei của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tu y tế tiêu hao năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
27/10/2025 14:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
21/10/2025 14:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải TBMT Mua vật tu y tế tiêu hao năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2025 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải TBMT Mua hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2025 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 2 gói thầu.
05/09/2025 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei với 2 gói thầu.
05/09/2025 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đăk Glei là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có giáo dục không nhất thiết phải là người có nhiều kiến thức chung hay kiến thức chuyên môn. Người có giáo dục là người đã định hình lối tư duy rằng anh ta có thể đạt được bất cứ điều gì mình muốn, hoặc bằng được như thế, mà không xâm phạm quyền lợi của người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026