Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 23 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 15,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.141.461.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.187.559.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân như sau:
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 15,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.141.461.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.187.559.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị mạng Lan đáp ứng Hồ sơ cấp độ An toàn thông tin cấp 2 và bản quyền phần mềm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/09/2026 16:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI thầu 05-VT2026: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH HỢP
04/09/2026 08:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN SƠN
28/08/2026 16:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC + dự toán của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT
28/08/2026 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Thiết bị mạng Lan đáp ứng Hồ sơ cấp độ An toàn thông tin cấp 2 và bản quyền phần mềm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07-26VTKSK: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 17:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của Trung tâm Y tế Đồng Xuân. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán. Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Trung Tâm Y Tế Đồng Xuân. Hạng mục: Khoa dược – TTB – VTYT; Khoa Nội – Nhi – Truyền Nhiễm – TV và Điều trị nghiện chất. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải TBMT Cung cấp thuốc Generic phục vụ nhu cầu khám bệnh, chữa bệnh của Trung tâm Y tế Đồng Xuân năm 2026 (đợt 3) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 10:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc Generic phục vụ nhu cầu khám bệnh, chữa bệnh của Trung tâm Y tế Đồng Xuân năm 2026 (đợt 3) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Đồng Xuân công bố kết quả gói thầu 04-GE26 Cung cấp thuốc Generic phục vụ nhu cầu khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ FP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY TNHH DP BẢO GIA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, Công ty TNHH Meliorem, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
21/07/2026 10:17
Trung tâm Y tế Đồng Xuân công bố kết quả gói thầu Mua bánh ngọt, sữa tươi, sữa chua cấp cho cán bộ Y tế hưởng chế độ độc hại bằng hiện vật quý 3.2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng tạp hóa Vạn Mỹ
06/04/2026 15:22
Trung tâm Y tế Đồng Xuân đăng tải KHLCNT Mua bánh ngọt, sữa tươi, sữa chua cấp cho cán bộ Y tế hưởng chế độ độc hại bằng hiện vật quý 3.2024 với 1 gói thầu.
06/04/2026 14:16
Trung tâm Y tế Đồng Xuân công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy chủ (Sever) HPE PROLIONT DL380 GEN11 8SFF NC CTO SVR để cài đặt phần mềm phục vụ triển khai bệnh án điện tử (EMR).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp Công nghệ Đăng Di
30/06/2025 15:17
Trung tâm Y tế Đồng Xuân đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy chủ (Sever) HPE PROLIONT DL380 GEN11 8SFF NC CTO SVR để cài đặt phần mềm phục vụ triển khai bệnh án điện tử (EMR) với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:15
Trung tâm Y tế Đồng Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH HỢP, CÔNG TY TNHH GIA LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS, CÔNG TY TNHH MEDICAL TD, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM
28/05/2025 14:27
Trung tâm Y tế Đồng Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2025 với 16 nhà thầu tham gia.
07/05/2025 10:01
Trung tâm Y tế Đồng Xuân đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 10:15
Trung tâm Y tế Đồng Xuân đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đồng Xuân với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:28
Trung tâm Y tế Đồng Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị tuyến trạm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN
11/04/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị mạng Lan đáp ứng Hồ sơ cấp độ An toàn thông tin cấp 2 và bản quyền phần mềm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/09/2026 16:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI thầu 05-VT2026: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH HỢP
04/09/2026 08:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN SƠN
28/08/2026 16:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC + dự toán của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT
28/08/2026 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Thiết bị mạng Lan đáp ứng Hồ sơ cấp độ An toàn thông tin cấp 2 và bản quyền phần mềm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07-26VTKSK: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 17:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của Trung tâm Y tế Đồng Xuân. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán. Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Trung Tâm Y Tế Đồng Xuân. Hạng mục: Khoa dược – TTB – VTYT; Khoa Nội – Nhi – Truyền Nhiễm – TV và Điều trị nghiện chất. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải TBMT Cung cấp thuốc Generic phục vụ nhu cầu khám bệnh, chữa bệnh của Trung tâm Y tế Đồng Xuân năm 2026 (đợt 3) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 10:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc Generic phục vụ nhu cầu khám bệnh, chữa bệnh của Trung tâm Y tế Đồng Xuân năm 2026 (đợt 3) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân đã đăng tải 23 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Đồng Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 87 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nào đam mê sa hoa vật dụng thường là kẻ có tinh thần nghèo nàn và suy nhược. "
Balagtas
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026