Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 246 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 280 gói thầu, trong đó có 243 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 106 gói (với 114 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 91 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 203 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 112 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 103 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,72%, Xây lắp 7,02%, Tư vấn 0,88%, Phi tư vấn 4,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.067.559.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.625.427.438 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,72%, Xây lắp 7,02%, Tư vấn 0,88%, Phi tư vấn 4,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.067.559.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.625.427.438 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT mua vật tư y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026–2027 của Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
28/08/2026 10:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Phục vụ bệnh án điện tử tại trung tâm Y tế Ea Kar. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led cố định cho Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
22/08/2026 16:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cố định cho Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ viễn thông, công nghệ thông tin của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 08:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂM HƯNG PHÁT
12/08/2026 10:31
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
12/08/2026 10:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT Phục vụ bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 3 gói thầu.
12/08/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố kết quả gói thầu mua sắm vật tư y tế bổ sung trong thời gian chờ thầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC – VẬT TƯ Y TẾ ĐẮK LẮK
16/06/2026 16:12
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố kết quả gói thầu mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm bổ sung, hóa chất xét nghiệm, hóa chất nội ngoại kiểm (Đấu thầu lại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH, CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
20/08/2025 10:19
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ ĐẮKLẮK, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC AVISPHARM BMT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC TRÍ TÍN HẢI, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC SỨC KHỎE VÀNG FPL
11/08/2025 14:25
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Ea Kar năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
17/07/2025 15:43
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sinh phẩm bổ sung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
15/07/2025 08:31
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố KQMT gói thầu Mua thuốc Generic 2025 với 12 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 14:35
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế cho tiêm chủng mở rộng và hóa chất phòng chống bệnh sốt rét, sốt xuất huyết năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ ĐẮKLẮK, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
30/06/2025 09:47
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR công bố KQMT gói thầu mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm bổ sung, hóa chất xét nghiệm, hóa chất nội ngoại kiểm (Đấu thầu lại) với 4 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:16
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Ea Kar năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:39
TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đăng tải TBMT Mua thuốc Generic 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT mua vật tư y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026–2027 của Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
28/08/2026 10:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Phục vụ bệnh án điện tử tại trung tâm Y tế Ea Kar. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led cố định cho Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
22/08/2026 16:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cố định cho Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ viễn thông, công nghệ thông tin của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 08:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂM HƯNG PHÁT
12/08/2026 10:31
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
12/08/2026 10:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải KHLCNT Phục vụ bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế Ea Kar của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR với 3 gói thầu.
12/08/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR đã đăng tải 91 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR là chủ đầu tư của 246 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 198 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 48 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR là chủ đầu tư của 114 TBMT, trong đó tự mời thầu 81 TBMT, đơn vị khác mời thầu 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR là chủ đầu tư của 203 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ EA KAR là chủ đầu tư có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thì ra tình yêu lại có lúc giản đơn như vậy, phàm nhân có một câu tục ngữ có thể biểu đạt hết chân lý huyền diệu này trong đó: Một người nguyện đánh, một người nguyện bị đánh. "
Điện Tuyến
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh