Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.846.185.316 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.563.738.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 56,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.846.185.316 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.563.738.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 56,15%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm "Gói thầu may trang phục cho viên chức người lao động năm 2025" của Trung tâm Y tế khu vực Bà Rịa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
29/12/2025 15:25
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm Hoá chất, Vật tư xét nghiệm, Thiết bị y tế năm 2025-2026 (Gồm 123 mặt hàng chia thành 9 phần) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2025 09:47
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ TSG
21/11/2025 07:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VẠN THIÊN PHÁT
21/11/2025 07:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Hoá chất, Vật tư xét nghiệm, Thiết bị y tế năm 2025-2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với 3 gói thầu.
17/11/2025 10:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mực in, phụ kiện thay thế thiết bị tin học phục vụ hoạt động khám chữa bệnh và công tác hành chính tại Trung tâm Y tế khu vực Bà Rịa năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỲ LONG
04/11/2025 14:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Hóa chất -Vật tư xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe, phát hiện bệnh không lây nhiễm ở người cao tuổi năm 2025 và khám tuyển nghĩa vụ quân sự, công an nhân dân năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
28/10/2025 16:27
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, phụ kiện thay thế thiết bị tin học phục vụ hoạt động khám chữa bệnh và công tác hành chính tại Trung tâm Y tế khu vực Bà Rịa năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với 1 gói thầu.
24/10/2025 15:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phim X Quang kỹ thuật số năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT - THIẾT BỊ Y TẾ AN QUỐC
24/10/2025 14:26
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Gói thầu: “ Gói thầu mua sắm Hóa chất -Vật tư xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe, phát hiện bệnh không lây nhiễm ở người cao tuổi năm 2025 và khám tuyển nghĩa vụ quân sự, công an nhân dân năm 2026” của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với 1 gói thầu.
24/10/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế (vật tư y tế) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDI GREEN
23/06/2025 11:26
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế (vật tư y tế) năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
06/03/2025 14:52
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024. với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 09:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Máy X-Quang Nha khoa kỹ thuật số KTS); Sensor và đầu đọc phim X-Quang Nha khoa KTS; Sensor và đầu đọc phim X-Quang tổng quát..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
13/12/2024 16:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Máy X-Quang Nha khoa kỹ thuật số KTS); Sensor và đầu đọc phim X-Quang Nha khoa KTS; Sensor và đầu đọc phim X-Quang tổng quát. với 3 nhà thầu tham gia.
15/11/2024 09:47
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/11/2024 15:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm Máy X-Quang Nha khoa kỹ thuật số KTS); Sensor và đầu đọc phim X-Quang Nha khoa KTS; Sensor và đầu đọc phim X-Quang tổng quát. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 16:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) vàkết quả lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
24/10/2024 14:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THIÊN THANH
24/10/2024 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm "Gói thầu may trang phục cho viên chức người lao động năm 2025" của Trung tâm Y tế khu vực Bà Rịa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
29/12/2025 15:25
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm Hoá chất, Vật tư xét nghiệm, Thiết bị y tế năm 2025-2026 (Gồm 123 mặt hàng chia thành 9 phần) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2025 09:47
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ TSG
21/11/2025 07:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VẠN THIÊN PHÁT
21/11/2025 07:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Hoá chất, Vật tư xét nghiệm, Thiết bị y tế năm 2025-2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với 3 gói thầu.
17/11/2025 10:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mực in, phụ kiện thay thế thiết bị tin học phục vụ hoạt động khám chữa bệnh và công tác hành chính tại Trung tâm Y tế khu vực Bà Rịa năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỲ LONG
04/11/2025 14:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Hóa chất -Vật tư xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe, phát hiện bệnh không lây nhiễm ở người cao tuổi năm 2025 và khám tuyển nghĩa vụ quân sự, công an nhân dân năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
28/10/2025 16:27
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, phụ kiện thay thế thiết bị tin học phục vụ hoạt động khám chữa bệnh và công tác hành chính tại Trung tâm Y tế khu vực Bà Rịa năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với 1 gói thầu.
24/10/2025 15:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phim X Quang kỹ thuật số năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT - THIẾT BỊ Y TẾ AN QUỐC
24/10/2025 14:26
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Gói thầu: “ Gói thầu mua sắm Hóa chất -Vật tư xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe, phát hiện bệnh không lây nhiễm ở người cao tuổi năm 2025 và khám tuyển nghĩa vụ quân sự, công an nhân dân năm 2026” của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA với 1 gói thầu.
24/10/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÀ RỊA là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tình thế không thay đổi, sẽ chẳng còn gì để thay đổi. Hoặc quyền lực được trao cho nhân dân, hoặc mọi thứ đều chấm dứt. "
Zulfikar Ali Bhutto
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh