Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,83%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.451.950.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.390.077.275 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,83%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.451.950.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.390.077.275 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,53%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sinh phẩm năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu Vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic thuộc danh mục đấu thầu cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
25/08/2026 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc generic thuộc danh mục đấu thầu cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 11:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà thầu trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
13/08/2026 08:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà thầu trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư Y tế năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu Vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICOM
30/07/2026 07:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sinh phẩm năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
30/07/2026 07:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Kim Long An
24/06/2026 14:29
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:29
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm sinh phẩm năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2026 12:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic thuộc danh mục đấu thầu cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà trúng thầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
25/08/2026 10:52
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc genneric 2025- 2026 của Trung tâm Y tế huyện Đúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP , CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
27/06/2025 16:33
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa phòng khám bệnh tại Trung tâm Y tế huyện Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUY TÂN - THÁI AN
20/06/2025 09:15
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa phòng khám bệnh tại Trung tâm Y tế huyện Đức Hòa với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:45
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Phòng khám tại Trung tâm Y tế huyện Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUY TÂN - THÁI AN
23/05/2025 15:11
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa Phòng khám tại Trung tâm Y tế huyện Đức Hòa với 1 gói thầu.
23/05/2025 11:17
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc genneric 2025- 2026 của Trung tâm Y tế huyện Đúc Hòa với 4 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 09:26
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đăng tải TBMT Mua sắm thuốc genneric 2025- 2026 của Trung tâm Y tế huyện Đúc Hòa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 09:55
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GÓI THẦU MUA SĂM THUỐC GENERIC NĂM 2025- 2026 CỦA TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN ĐỨC HÒA với 1 gói thầu.
27/03/2025 10:21
Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GÓI THẦU MUA SĂM THUỐC GENERIC NĂM 2025- 2026 CỦA TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN ĐỨC HÒA với 1 gói thầu.
18/03/2025 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sinh phẩm năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu Vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic thuộc danh mục đấu thầu cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
25/08/2026 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc generic thuộc danh mục đấu thầu cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 11:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà thầu trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
13/08/2026 08:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương nhưng không lựa chọn được nhà thầu trúng thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư Y tế năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu Vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICOM
30/07/2026 07:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sinh phẩm năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
30/07/2026 07:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Kim Long An
24/06/2026 14:29
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:29
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm sinh phẩm năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Khu vực Đức Hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2026 12:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa là chủ đầu tư của 58 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 44 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đức Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi con người muốn làm cái máy có thể đi, anh ta tạo ra bánh xe, chẳng có gì giống như một cái chân. Và như vậy, anh ta đã theo chủ nghĩa siêu thực mà không biết điều đó. "
Guillaume Apollinaire
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026