Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 33 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.940.632.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.181.305.596 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.940.632.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.181.305.596 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn tài trợ của Công ty TNHH MTV Xổ Số Kiến Thiết Kiên Giang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ NAM VIỆT
15/07/2026 16:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn tài trợ của Công ty TNHH MTV Xổ Số Kiến Thiết Kiên Giang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2026 14:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MEDICAL DEVICE LAB TECHNOLOGY
18/05/2026 14:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
15/05/2026 20:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn tài trợ của Công ty TNHH MTV Xổ Số Kiến Thiết Kiên Giang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với 3 gói thầu.
13/05/2026 20:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế triển khai Phòng khám Da Liễu tại Khoa Khám bệnh -Tư vấn và Điều trị nghiện chất thuộc Trung Tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT Y TẾ BÁCH KHOA
04/05/2026 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Hệ thống máy nội soi cho Khoa Chẩn đoán hình ảnh thuộc Trung tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN NAM
29/04/2026 10:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế triển khai Phòng khám Da Liễu tại Khoa Khám bệnh -Tư vấn và Điều trị nghiện chất thuộc Trung Tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với 1 gói thầu.
24/04/2026 15:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hệ thống máy nội soi cho Khoa Chẩn đoán hình ảnh thuộc Trung tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm khí Oxy y tế sử dụng 36 tháng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
23/04/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Kiên Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hóa chất và vật tư xét nghiệm tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/10/2025 15:45
Trung tâm Y tế Kiên Lương công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sắm hóa chất và vật tư xét nghiệm tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:02
Trung tâm Y tế Kiên Lương đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hóa chất và vật tư xét nghiệm tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 15:32
Trung tâm Y tế Kiên Lương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà thuốc Bệnh viện tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Lương Viết Nam
06/06/2025 10:49
Trung tâm Y tế Kiên Lương đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà thuốc Bệnh viện tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:44
Trung tâm Y tế Kiên Lương công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống máy giữ xe thông minh tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VI TÍNH PHƯỚC THỊ
06/06/2025 09:35
Trung tâm Y tế Kiên Lương đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống máy giữ xe thông minh tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:01
Trung tâm Y tế Kiên Lương đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm hóa chất và vật tư xét nghiệm tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:47
Trung tâm Y tế Kiên Lương đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ kỷ niệm 70 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/02/1955 - 27/02/2025) với 1 gói thầu.
04/03/2025 11:18
Trung tâm Y tế Kiên Lương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Khoa Chẩn đoán hình ảnh và sửa chữa nhỏ các khoa, phòng tại Trung tâm Y tế huyện Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Lương Viết Nam
20/02/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn tài trợ của Công ty TNHH MTV Xổ Số Kiến Thiết Kiên Giang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ NAM VIỆT
15/07/2026 16:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn tài trợ của Công ty TNHH MTV Xổ Số Kiến Thiết Kiên Giang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2026 14:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MEDICAL DEVICE LAB TECHNOLOGY
18/05/2026 14:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
15/05/2026 20:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn tài trợ của Công ty TNHH MTV Xổ Số Kiến Thiết Kiên Giang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với 3 gói thầu.
13/05/2026 20:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế triển khai Phòng khám Da Liễu tại Khoa Khám bệnh -Tư vấn và Điều trị nghiện chất thuộc Trung Tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT Y TẾ BÁCH KHOA
04/05/2026 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Hệ thống máy nội soi cho Khoa Chẩn đoán hình ảnh thuộc Trung tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN NAM
29/04/2026 10:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế triển khai Phòng khám Da Liễu tại Khoa Khám bệnh -Tư vấn và Điều trị nghiện chất thuộc Trung Tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với 1 gói thầu.
24/04/2026 15:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hệ thống máy nội soi cho Khoa Chẩn đoán hình ảnh thuộc Trung tâm Y tế Kiên Lương của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm khí Oxy y tế sử dụng 36 tháng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
23/04/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương đã đăng tải 33 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kiên Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đầu tiên, hãy nghĩ. Thứ hai, hãy tin. Thứ ba, hãy mơ. Và cuối cùng, hãy dám. "
Walt Disney
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh