Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 95 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.455.612.891 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.600.958.198 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.455.612.891 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.600.958.198 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn các loại biểu mẫu, hồ sơ bệnh án năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN IN QUẢNG CÁO SAO ĐÔNG PHƯƠNG
22/06/2026 13:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa module TX/RX của Hệ thống nhận ảnh kỹ thuật số Flat panel detector VENU1717X năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ HTMEDICAL
16/06/2026 15:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bảo hộ lao động cho viên chức và người lao động đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở nhà may Kim Yến
12/06/2026 09:21
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT In ấn các loại biểu mẫu, hồ sơ bệnh án năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:23
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa module TX/RX của Hệ thống nhận ảnh kỹ thuật số Flat panel detector VENU1717X năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:53
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT Trang bị bảo hộ lao động cho viên chức và người lao động đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
21/04/2026 09:19
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
20/04/2026 14:03
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÍ TÍN NGHĨA KON TUM
20/04/2026 13:59
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa, bảo dưỡng khu điều trị nội trú thuộc Trung tâm Y tế Kon Rẫy của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 3 gói thầu.
20/04/2026 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Kon Rẫy công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
03/07/2025 15:23
Trung tâm y tế Kon Rẫy công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao y tế năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 08:18
Trung tâm y tế Kon Rẫy công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ CHÂU THANH
25/06/2025 09:22
Trung tâm y tế Kon Rẫy công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 08:41
Trung tâm y tế Kon Rẫy đăng tải TBMT Mua sắm vật tư tiêu hao y tế năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 08:23
Trung tâm y tế Kon Rẫy đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao y tế năm 2025 với 2 gói thầu.
17/06/2025 09:39
Trung tâm y tế Kon Rẫy đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 07:28
Trung tâm y tế Kon Rẫy đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 với 2 gói thầu.
10/06/2025 15:53
Trung tâm y tế Kon Rẫy công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Tùng Minh Media
23/05/2025 11:01
Trung tâm y tế Kon Rẫy công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảo hộ lao động cho viên chức và người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở nhà may Kim Yến
20/05/2025 07:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn các loại biểu mẫu, hồ sơ bệnh án năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN IN QUẢNG CÁO SAO ĐÔNG PHƯƠNG
22/06/2026 13:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa module TX/RX của Hệ thống nhận ảnh kỹ thuật số Flat panel detector VENU1717X năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ HTMEDICAL
16/06/2026 15:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bảo hộ lao động cho viên chức và người lao động đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở nhà may Kim Yến
12/06/2026 09:21
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT In ấn các loại biểu mẫu, hồ sơ bệnh án năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:23
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa module TX/RX của Hệ thống nhận ảnh kỹ thuật số Flat panel detector VENU1717X năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:53
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT Trang bị bảo hộ lao động cho viên chức và người lao động đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
21/04/2026 09:19
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
20/04/2026 14:03
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÍ TÍN NGHĨA KON TUM
20/04/2026 13:59
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa, bảo dưỡng khu điều trị nội trú thuộc Trung tâm Y tế Kon Rẫy của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy với 3 gói thầu.
20/04/2026 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy là chủ đầu tư của 78 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 70 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy là chủ đầu tư của 78 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kon Rẫy là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công không phải ngẫu nhiên. Đó là sự chăm chỉ, bền bỉ, học hỏi, nghiên cứu, hy sinh và quan trọng nhất, tình yêu đối với việc mình đang làm. "
Pele
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh