Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.209.645.627 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.572.525.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.209.645.627 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.572.525.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS (Bệnh án điện tử) của Trung tâm Y tế Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:58
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị và hạ tầng Công nghệ thông tin phục vụ bệnh án điện tử năm 2025 của Trung tâm Y tế Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
27/11/2025 16:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm thiết bị và hạ tầng Công nghệ thông tin phục vụ bệnh án điện tử năm 2025 của Trung tâm Y tế Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:06
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế Kông Chro năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2025 15:46
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NGỌC
17/07/2025 10:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
17/07/2025 09:51
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế Kông Chro năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 3 gói thầu.
17/07/2025 09:45
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế huyện Kông Chro năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 3 gói thầu.
17/07/2025 09:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường dự án: Trạm y tế Sró, huyện Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG MINH PHÚ GIA LAI
02/01/2024 16:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường dự án: Trạm y tế Sró, huyện Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 1 gói thầu.
02/01/2024 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Kông Chro công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NGỌC
17/07/2025 10:01
Trung tâm y tế Kông Chro công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
17/07/2025 09:51
Trung tâm y tế Kông Chro đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế Kông Chro năm 2025-2026 với 3 gói thầu.
17/07/2025 09:45
Trung tâm y tế Kông Chro đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế huyện Kông Chro năm 2025-2026 với 3 gói thầu.
17/07/2025 09:01
Trung tâm y tế Kông Chro công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường dự án: Trạm y tế Sró, huyện Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG MINH PHÚ GIA LAI
02/01/2024 16:57
Trung tâm y tế Kông Chro đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường dự án: Trạm y tế Sró, huyện Kông Chro với 1 gói thầu.
02/01/2024 16:46
Trung tâm y tế Kông Chro công bố kết quả gói thầu Mua sản phẩm dinh dưỡng đa vi chất thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2023 trên địa bàn huyện Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
11/12/2023 10:36
Trung tâm y tế Kông Chro đăng tải KHLCNT Mua sản phẩm dinh dưỡng đa vi chất thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2023 trên địa bàn huyện Kông Chro với 1 gói thầu.
01/12/2023 15:10
Trung tâm y tế Kông Chro công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế năm 2023 tại Trung tâm Y tế huyện Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN MAY SÀI GÒN - VIỆT TIẾN
09/11/2023 15:16
Trung tâm y tế Kông Chro công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, hoạt động phòng chống Sốt xuất huyết thuộc Chương trình Y tế - Dân số năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y TẾ BIMED
04/11/2023 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/EMR/PACS (Bệnh án điện tử) của Trung tâm Y tế Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:58
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị và hạ tầng Công nghệ thông tin phục vụ bệnh án điện tử năm 2025 của Trung tâm Y tế Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
27/11/2025 16:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm thiết bị và hạ tầng Công nghệ thông tin phục vụ bệnh án điện tử năm 2025 của Trung tâm Y tế Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:06
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế Kông Chro năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2025 15:46
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NGỌC
17/07/2025 10:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
17/07/2025 09:51
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế Kông Chro năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 3 gói thầu.
17/07/2025 09:45
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của Trung tâm Y tế huyện Kông Chro năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 3 gói thầu.
17/07/2025 09:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường dự án: Trạm y tế Sró, huyện Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG MINH PHÚ GIA LAI
02/01/2024 16:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường dự án: Trạm y tế Sró, huyện Kông Chro của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro với 1 gói thầu.
02/01/2024 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kông Chro là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đối xử với ai cũng lịch sự, thậm chí kể cả trước người thô lỗ với bạn. Không phải bởi vì họ tử tế, mà bởi vì bạn là người tử tế. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026