Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,06%, Xây lắp 2,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.684.932.978 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.469.272.546 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,06%, Xây lắp 2,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.684.932.978 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.469.272.546 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính laptop, đầu đọc vân tay lắp đặt kèm theo xe tiêm phục vụ cho người bệnh ký điện tử phiếu công khai dịch vụ khám, chữa bệnh nội trú hàng ngày để hoàn thiện bệnh án điện tử EMR không giấy tờ tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Đình Huy
12/08/2026 15:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính laptop, đầu đọc vân tay lắp đặt kèm theo xe tiêm phục vụ cho người bệnh ký điện tử phiếu công khai dịch vụ khám, chữa bệnh nội trú hàng ngày để hoàn thiện bệnh án điện tử EMR không giấy tờ tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THƠM 1986
22/07/2026 09:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
15/07/2026 12:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
25/06/2026 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
25/06/2026 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
25/06/2026 14:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây kè taly đường Trạm y tế xã Mường Típ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 3 gói thầu.
24/06/2026 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sản phẩm dinh dưỡng cấp cho trẻ trên 6-23 tháng tuổi bị suy dinh dưỡng thấp còi bổ sung vào bữa ăn của trẻ tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CMT MEDICAL
22/06/2026 15:45
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung lần 1 cho Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN ĐẠT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MIỀN TRUNG
29/05/2026 12:16
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LƯƠNG VINH AN
24/09/2025 10:13
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DUY NGUYÊN
25/08/2025 17:38
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG HOÀNG ĐỨC
25/08/2025 17:34
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các mặt hàng vật tư y tế tại Trung tâm Y tế huyện Kỳ Sơn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DUY NGUYÊN
25/08/2025 17:30
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các mặt hàng vật tư y tế tại Trung tâm Y tế huyện Kỳ Sơn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG HOÀNG ĐỨC
25/08/2025 17:26
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 1 MIỀN TRUNG
25/08/2025 17:13
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
22/08/2025 09:31
Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm Y tế huyện Kỳ Sơn với 4 gói thầu.
04/07/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính laptop, đầu đọc vân tay lắp đặt kèm theo xe tiêm phục vụ cho người bệnh ký điện tử phiếu công khai dịch vụ khám, chữa bệnh nội trú hàng ngày để hoàn thiện bệnh án điện tử EMR không giấy tờ tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Đình Huy
12/08/2026 15:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính laptop, đầu đọc vân tay lắp đặt kèm theo xe tiêm phục vụ cho người bệnh ký điện tử phiếu công khai dịch vụ khám, chữa bệnh nội trú hàng ngày để hoàn thiện bệnh án điện tử EMR không giấy tờ tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THƠM 1986
22/07/2026 09:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa, đồ dùng, dụng cụ cho Tổ Kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế Kỳ Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
15/07/2026 12:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
25/06/2026 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
25/06/2026 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
25/06/2026 14:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây kè taly đường Trạm y tế xã Mường Típ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn với 3 gói thầu.
24/06/2026 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn là chủ đầu tư của 50 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kỳ Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lẽ đó không phải là những vì sao, mà là những cửa sổ nơi tình yêu từ những người thân thương đã mất tràn qua và chiếu sáng chúng ta, cho chúng ta biết rằng họ vẫn hạnh phúc. "
Ngạn ngữ Eskimo
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh