Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 116 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 111 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,86%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.324.798.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.590.859.683 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,86%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.324.798.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.590.859.683 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,26%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải TBMT Mua thuốc Generic năm 2026 thuộc danh mục thuốc đấu thầu của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:24
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị tin học phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
28/08/2026 07:33
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật rẻ mau hỏng quý III năm 2026 của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sung
21/08/2026 16:33
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý III năm 2026 của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sung
21/08/2026 16:08
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải TBMT Mua vật tư, hóa chất sử dụng Máy huyết học Mispa HX58 để phục vụ công tác khám chữa bệnh trong thời gian chờ thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 09:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất sử dụng Máy huyết học Mispa HX58 để phục vụ công tác khám chữa bệnh trong thời gian chờ thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:15
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Phần mềm Hệ thống quản lý khám chữa bệnh (HIS), Phần mềm Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/08/2026 15:26
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động khu nhà A, B của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ PCCC 114
14/08/2026 09:51
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic năm 2026 thuộc danh mục thuốc đấu thầu, Dự toán mua sắm: Mua thuốc phục vụ khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:44
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật rẻ mau hỏng quý III năm 2026 của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Lắk công bố kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2025 thuộc danh mục thuốc đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CÔNG NGHỆ CAO ABIPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ ĐẮKLẮK, Công ty TNHH dược phẩm Gia Nguyên, CÔNG TY CỔ PHẦN CASSANA NATURALS, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AT & C, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIM LONG MIỀN NAM
22/07/2025 15:29
Trung Tâm Y Tế Lắk đăng tải KHLCNT Vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế và hoá chất năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Lắk với 2 gói thầu.
03/07/2025 11:32
Trung Tâm Y Tế Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực in, mực photocopy quý I+II năm 2025 (Hệ dự phòng, Dân số).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SÔNG THU BỒN
06/06/2025 15:10
Trung Tâm Y Tế Lắk đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà làm việc, công vụ, sân khuôn viên Trung tâm y tế ( Cở sở 2) với 6 gói thầu.
05/06/2025 16:35
Trung Tâm Y Tế Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, mực photocopy quý I+II năm 2025 (Hệ dự phòng, Dân số) với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:30
Trung Tâm Y Tế Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng tài liệu, bộ bàn ghế làm việc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG
30/05/2025 10:48
Trung Tâm Y Tế Lắk công bố kết quả gói thầu May trang phục bảo hộ lao động đợt I năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC QUANG HUY
30/05/2025 10:21
Trung Tâm Y Tế Lắk công bố KQMT gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2025 thuộc danh mục thuốc đấu thầu với 14 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 09:02
Trung Tâm Y Tế Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ đựng tài liệu, bộ bàn ghế làm việc năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 10:44
Trung Tâm Y Tế Lắk đăng tải KHLCNT May trang phục bảo hộ lao động đợt I năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải TBMT Mua thuốc Generic năm 2026 thuộc danh mục thuốc đấu thầu của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:24
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị tin học phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
28/08/2026 07:33
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật rẻ mau hỏng quý III năm 2026 của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sung
21/08/2026 16:33
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý III năm 2026 của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sung
21/08/2026 16:08
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải TBMT Mua vật tư, hóa chất sử dụng Máy huyết học Mispa HX58 để phục vụ công tác khám chữa bệnh trong thời gian chờ thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 09:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất sử dụng Máy huyết học Mispa HX58 để phục vụ công tác khám chữa bệnh trong thời gian chờ thầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:15
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Phần mềm Hệ thống quản lý khám chữa bệnh (HIS), Phần mềm Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/08/2026 15:26
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động khu nhà A, B của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ PCCC 114
14/08/2026 09:51
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic năm 2026 thuộc danh mục thuốc đấu thầu, Dự toán mua sắm: Mua thuốc phục vụ khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:44
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật rẻ mau hỏng quý III năm 2026 của Trung tâm Y tế Lắk của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk là chủ đầu tư của 116 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 90 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk là chủ đầu tư của 128 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ăn mặc để thành công. Hình ảnh rất quan trọng. Người ta đánh giá bạn theo vẻ bề ngoài. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh