Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 165 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 148 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 26 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 197 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.259.020.538 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.846.899.583 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk như sau:
- Có quan hệ với 165 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.259.020.538 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.846.899.583 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ AN BÌNH
24/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyên dùng năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch nghỉ dưỡng đợt 1 năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 21:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị công nghệ thông tin Bình Phương Computer
30/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Màn hình Led năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
27/07/2026 21:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG PHỤC NĂNG ĐỘNG
22/07/2026 16:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Bảo hộ lao động năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
20/07/2026 21:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị công nghệ thông tin Bình Phương Computer
13/07/2026 14:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
13/07/2026 09:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phim X-Quang KTS năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG
06/07/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phim X-Quang KTS năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG
06/07/2026 09:06
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hiện dự án 2 tiêm chủng mở rộng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
14/12/2025 10:59
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phim X-Quang KTS năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG
10/11/2025 09:06
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
30/09/2025 11:11
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC LIỆU TÂY NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ ĐẮKLẮK, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHƯƠNG PHÚC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 3, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM BMC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AT & C, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN CASSANA PHARMA
15/08/2025 16:40
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Thuê bảo trì phần mềm Medisoft this.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MÂY Y TẾ
14/08/2025 20:19
Trung tâm Y tế M'Drắk đăng tải KHLCNT Thuê bảo trì phần mềm Medisoft this với 1 gói thầu.
14/08/2025 20:12
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất - sinh phẩm chẩn đoán In vitro phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
08/07/2025 08:03
Trung tâm Y tế M'Drắk đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất - sinh phẩm chẩn đoán In vitro phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện M’Drăk với 1 gói thầu.
08/07/2025 07:55
Trung tâm Y tế M'Drắk công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện, Bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
01/07/2025 21:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ AN BÌNH
24/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyên dùng năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch nghỉ dưỡng đợt 1 năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 21:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị công nghệ thông tin Bình Phương Computer
30/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Màn hình Led năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
27/07/2026 21:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG PHỤC NĂNG ĐỘNG
22/07/2026 16:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Bảo hộ lao động năm 2026 của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
20/07/2026 21:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị công nghệ thông tin Bình Phương Computer
13/07/2026 14:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera của Trung tâm Y tế M'Drắk của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk với 1 gói thầu.
13/07/2026 09:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phim X-Quang KTS năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG
06/07/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk đã đăng tải 26 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk là chủ đầu tư của 109 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 75 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 34 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk là chủ đầu tư của 197 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế M'Drắk là chủ đầu tư có quan hệ với 165 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều không thể nói ra có thể được viết xuống. Bởi viết là hành động câm lặng, sự lao động từ cái đầu tới bàn tay. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh