Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.590.889.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.199.258.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.590.889.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.199.258.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện, thiết bị máy văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại kỹ thuật Trung Hiếu
07/08/2026 13:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện, thiết bị máy văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy móc, trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THMED
07/08/2026 11:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy móc, trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
07/08/2026 11:16
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng phòng máy chủ cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
07/08/2026 11:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng phòng máy chủ cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm túi nilon đựng rác thải y tế, túi nilon đựng thuốc cho bệnh nhân và vật tư phân loại rác thải y tế, vệ sinh môi trường tại Trung tâm Y tế Nậm Pồ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hải
06/08/2026 19:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm túi nilon đựng rác thải y tế, túi nilon đựng thuốc cho bệnh nhân và vật tư phân loại rác thải y tế, vệ sinh môi trường tại Trung tâm Y tế Nậm Pồ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
06/08/2026 19:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hải
06/08/2026 18:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
06/08/2026 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Nậm Pồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện, thiết bị máy văn phòng Quý II năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại kỹ thuật Trung Hiếu
28/05/2026 18:43
Trung tâm Y tế Nậm Pồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm chăn, ga, gối bệnh nhân phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Chuyên
26/05/2026 19:26
Trung tâm Y tế Nậm Pồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Y tế phục vụ các hoạt động chuyên môn cho viên chức Trung tâm Y tế đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Chuyên
18/05/2026 16:26
Trung tâm Y tế Nậm Pồ công bố kết quả gói thầu Bảo trì phần mềm bệnh án số hóa tại Bệnh viện và phần mềm bệnh án số hóa tại Phòng khám đa khoa khu vực, Trạm Y tế xã cho Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
05/05/2026 11:33
Trung tâm Y tế Nậm Pồ đăng tải KHLCNT Bảo trì phần mềm bệnh án số hóa tại Bệnh viện và phần mềm bệnh án số hóa tại Phòng khám đa khoa khu vực, Trạm Y tế xã cho Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2026 11:30
Trung tâm Y tế Nậm Pồ công bố kết quả gói thầu Kết nối máy xét nghiệm và máy chụp Xquang cho Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
05/05/2026 11:28
Trung tâm Y tế Nậm Pồ đăng tải KHLCNT Kết nối máy xét nghiệm và máy chụp Xquang cho Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ với 1 gói thầu.
05/05/2026 11:26
Trung tâm Y tế Nậm Pồ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Y tế phục vụ các hoạt động chuyên môn cho viên chức Trung tâm Y tế đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2026 11:23
Trung tâm Y tế Nậm Pồ công bố kết quả gói thầu Bảo trì phần mềm quản lý Bệnh viện và Bảo trì phần mềm quản lý Phòng khám đa khoa khu vực, Trạm Y tế xã thuộc Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
05/05/2026 10:02
Trung tâm Y tế Nậm Pồ đăng tải KHLCNT Bảo trì phần mềm quản lý Bệnh viện và Bảo trì phần mềm quản lý Phòng khám đa khoa khu vực, Trạm Y tế xã thuộc Trung tâm Y tế huyện Nậm Pồ năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2026 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện, thiết bị máy văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại kỹ thuật Trung Hiếu
07/08/2026 13:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện, thiết bị máy văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy móc, trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THMED
07/08/2026 11:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy móc, trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
07/08/2026 11:16
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng phòng máy chủ cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
07/08/2026 11:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng phòng máy chủ cho TTYT Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm túi nilon đựng rác thải y tế, túi nilon đựng thuốc cho bệnh nhân và vật tư phân loại rác thải y tế, vệ sinh môi trường tại Trung tâm Y tế Nậm Pồ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hải
06/08/2026 19:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm túi nilon đựng rác thải y tế, túi nilon đựng thuốc cho bệnh nhân và vật tư phân loại rác thải y tế, vệ sinh môi trường tại Trung tâm Y tế Nậm Pồ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
06/08/2026 19:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hải
06/08/2026 18:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng 6 tháng cuối năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Nậm Pồ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ với 1 gói thầu.
06/08/2026 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ là chủ đầu tư của 30 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ là chủ đầu tư của 64 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nậm Pồ là chủ đầu tư có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Các bậc cha mẹ trên đời ai cũng thế này ư? Luôn dành cho con cái mình tình yêu vô tư nhất, dù trong lòng có khổ mấy cũng quyết không để ảnh hưởng đến hạnh phúc của con mảy may. "
Độc Độc
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh