Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.137.613.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.836.698.276 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.137.613.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.836.698.276 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa và thay thế phụ tùng máy Xquang KTS
của Trung tâm Y tế Phố Hiến của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẮC NAM
24/11/2025 10:24
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
24/11/2025 08:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT HƯNG - AN THÀNH
23/11/2025 17:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XD MINH KHANG
23/11/2025 17:52
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG 2589
23/11/2025 17:48
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG HY668
23/11/2025 17:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC PHÚ
23/11/2025 17:37
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN THẮNG
23/11/2025 17:34
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xây dựng hạ tầng Á Đông
23/11/2025 17:24
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng mái khối nhà kỹ thuật nghiệp vụ và hành chính của Trung tâm Y tế Phố Hiến của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến với 2 gói thầu.
18/11/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Phố Hiến công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hoà cho trạm y tế xã phường của Trung tâm Y tế thành phố Hưng Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG NGỌC THANH
17/06/2025 18:18
Trung tâm y tế Phố Hiến đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà cho trạm y tế xã phường của Trung tâm Y tế thành phố Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:23
Trung tâm y tế Phố Hiến công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ quản trị, bảo trì, bảo dưỡng, hỗ trợ và lưu trữ số liệu phần mềm quản lý bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/05/2025 18:39
Trung tâm y tế Phố Hiến công bố kết quả gói thầu Quan trắc môi trường của Trung tâm Y tế thành phố Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Thông tin tài nguyên và môi trường
19/05/2025 18:32
Trung tâm y tế Phố Hiến công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy in của Trung tâm Y tế thành phố Hưng Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI AN BÌNH
19/05/2025 18:20
Trung tâm y tế Phố Hiến đăng tải KHLCNT Quan trắc môi trường của Trung tâm Y tế thành phố Hưng Yên với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:28
Trung tâm y tế Phố Hiến đăng tải KHLCNT Mua sắm máy in của Trung tâm Y tế thành phố Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
14/05/2025 17:17
Trung tâm y tế Phố Hiến đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ quản trị, bảo trì, bảo dưỡng, hỗ trợ và lưu trữ số liệu phần mềm quản lý bệnh viện với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:45
Trung tâm y tế Phố Hiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giường inox cho các trạm y tế xã phường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng thiết bị y tế Minh Khôi
18/12/2024 16:16
Trung tâm y tế Phố Hiến đăng tải KHLCNT Mua giường Inox cho các trạm y tế xã phường với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa và thay thế phụ tùng máy Xquang KTS
của Trung tâm Y tế Phố Hiến của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẮC NAM
24/11/2025 10:24
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
24/11/2025 08:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT HƯNG - AN THÀNH
23/11/2025 17:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XD MINH KHANG
23/11/2025 17:52
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG 2589
23/11/2025 17:48
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG HY668
23/11/2025 17:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC PHÚ
23/11/2025 17:37
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN THẮNG
23/11/2025 17:34
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xây dựng hạ tầng Á Đông
23/11/2025 17:24
Bên mời thầu Trung tâm y tế Phố Hiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng mái khối nhà kỹ thuật nghiệp vụ và hành chính của Trung tâm Y tế Phố Hiến của chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến với 2 gói thầu.
18/11/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến là chủ đầu tư của 47 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Phố Hiến là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được nhiều điều từ thất bại của tôi hơn là từ thành công của tôi. "
H Davy
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh