Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 90 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 83 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 23 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,93%, Xây lắp 1,20%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.545.301.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.167.908.711 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,93%, Xây lắp 1,20%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.545.301.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.167.908.711 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Insulin của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc điều trị lao của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, dụng cụ, hoá chất, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc điều trị lao của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Insulin của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bảo hiểm trách nhiệm trong khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
18/08/2026 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, dụng cụ, hoá chất, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bảo hiểm trách nhiệm trong khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện, phần mềm quản lý bệnh án điện tử, phần mềm quản lý chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2029 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện, phần mềm quản lý bệnh án điện tử, phần mềm quản lý chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2029 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế tại Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH VINAKOME
28/05/2026 19:12
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Đấu nối máy phát điện đến trạm biến áp 400KVA và 160KVA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ánh Dương Solar
12/05/2026 07:24
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống chuông báo gọi nhân viên y tế tại Trung tâm Y tế Phù Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GREENSOFT
10/12/2025 08:06
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy in phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Phù Cát và các Trạm Y tế xã năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GREENSOFT
02/12/2025 16:07
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu In biểu mẫu chuyên môn phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế huyện Phù Cát năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: PHOTOCOPY THẮNG
01/07/2025 14:11
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, công cụ, dụng cụ, hóa chất y tế và sinh phẩm chẩn đoán in vitro phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Phù Cát năm 2025-2026 (bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT LONG THỦY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP BẢO HÂN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED, Công ty TNHH Thiết Bị Y Tế Nhất Tâm, CÔNG TY TNHH KIẾN TẠO, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MIỀN BẮC
30/06/2025 16:49
Trung tâm Y tế Phù Cát đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị hệ thống công nghệ thông tin phục vụ triển khai Bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế huyện Phù Cát với 3 gói thầu.
28/06/2025 06:25
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục tại Trung tâm Y tế huyện Phù Cát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VIỆT NGỌC
24/06/2025 15:40
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, công cụ, dụng cụ, hóa chất y tế và sinh phẩm chẩn đoán in vitro phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Phù Cát năm 2025-2026 (bổ sung) với 7 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 10:15
Trung tâm Y tế Phù Cát công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ làm hồ sơ đề xuất cấp Giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM NGHIỆM MÔI TRƯỜNG VÀ KIỂM ĐỊNH MIỀN TRUNG
06/06/2025 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Insulin của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc điều trị lao của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, dụng cụ, hoá chất, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc điều trị lao của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Insulin của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bảo hiểm trách nhiệm trong khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
18/08/2026 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, dụng cụ, hoá chất, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bảo hiểm trách nhiệm trong khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Phù Cát năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải TBMT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện, phần mềm quản lý bệnh án điện tử, phần mềm quản lý chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2029 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện, phần mềm quản lý bệnh án điện tử, phần mềm quản lý chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2029 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát đã đăng tải 23 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát là chủ đầu tư của 90 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 68 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát là chủ đầu tư của 83 TBMT, trong đó tự mời thầu 62 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát là chủ đầu tư của 91 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phù Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không thể chiến thắng một cuộc chiến cũng như không thể chiến thắng động đất. "
Jeannette Rankin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh