Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 20 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,84%, Xây lắp 2,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.272.230.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.514.245.411 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa như sau:
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,84%, Xây lắp 2,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.272.230.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.514.245.411 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED
27/08/2026 14:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01VPHC: Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 10:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 10:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế và khí y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHÍ CÔNG NGHIỆP TUY HÒA
27/07/2026 08:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02-26YHCT: Cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SEAPHACO
06/07/2026 17:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26HGE: Cung cấp thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
06/07/2026 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN ABA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED
27/08/2026 14:47
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26SCTBYT: Sửa chữa thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ T&T
15/05/2026 14:43
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: May trang phục y tế và vật tư đồ vải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU PHÚ HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2T ĐÀ NẴNG
09/12/2025 09:16
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01HH: Mua sắm sữa phục vụ viên chức người lao động hưởng chế độ hại hiện vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
04/12/2025 15:38
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02-25HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI Y TẾ PHÚ GIA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT ĐỨC TUẤN
25/06/2025 13:09
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02-25HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế với 12 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:31
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01CNTT: Cung cấp máy vi tính và máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN NGUYÊN
15/05/2025 16:45
Trung tâm Y tế Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TBVP: Cung cấp công cu dụng cụ, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TRANG TRÍ NỘI THẤT NGỌC HIÊN
15/05/2025 10:15
Trung tâm Y tế Phú Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 02-25HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 09:37
Trung tâm Y tế Phú Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Phú Hòa năm 2025 (đợt 1) với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED
27/08/2026 14:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01VPHC: Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 10:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 10:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-26HCVTXNTB: Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế và khí y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHÍ CÔNG NGHIỆP TUY HÒA
27/07/2026 08:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02-26YHCT: Cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SEAPHACO
06/07/2026 17:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26HGE: Cung cấp thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
06/07/2026 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa đã đăng tải 20 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa là chủ đầu tư của 65 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 45 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa là chủ đầu tư của 61 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 108 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi hành động đều do tâm hướng dẫn, do tâm làm chủ và do tâm tạo nên. Nếu ta nói hay hành động với ý xấu hoặc với ác tâm, thì khổ não và bất hạnh sẽ theo ta, như bánh xe lăn theo bước chân của con vật kéo xe. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh