Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 128 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 112 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 164 gói thầu, trong đó có 111 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 46 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 223 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 140 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 170.029.980.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 139.989.682.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc như sau:
- Có quan hệ với 128 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 170.029.980.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 139.989.682.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,67%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Kiên Giang (1), An Giang (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm linh kiện thay thế cho khoa phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/09/2026 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư kỹ thuật cao của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Khí y tế giai đoạn năm 2026 -2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm linh kiện thay thế cho khoa phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sửa chữa nồi hấp y tế Amsco và máy hấp Belimed của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 10:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp đồ vải y tế, drap giường và trang phục cho người bệnh, nhân viên y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nồi hấp y tế Amsco và máy hấp Belimed của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với 2 gói thầu.
18/08/2026 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho Gói thầu Mua sắm Khí y tế giai đoạn năm 2026 -2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN
18/08/2026 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cho gói thầu Mua Khí y tế giai đoạn năm 2026 -2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
18/08/2026 15:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cho gói thầu Mua sắm linh kiện thay thế cho khoa phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
18/08/2026 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2026 của Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VT VIỆT NAM
29/07/2026 15:39
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYÊN LINH
03/07/2025 10:59
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh
03/07/2025 10:56
Trung tâm Y tế Phú Quốc đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp sử dụng 24 tháng tại Trung tâm y tế thành phố Phú Quốc với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:34
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm khí Y tế tại Trung tâm Y tế thành phố Phú Quốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
24/06/2025 16:54
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
23/06/2025 17:13
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy theo dõi bệnh nhân và máy đo chức năng hô hấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINGMED
19/06/2025 11:34
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế vật tư, thiết bị điện nước năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG OANH PHÚ QUỐC
19/06/2025 09:52
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN
17/06/2025 11:30
Trung tâm Y tế Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
17/06/2025 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm linh kiện thay thế cho khoa phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/09/2026 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư kỹ thuật cao của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Khí y tế giai đoạn năm 2026 -2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm linh kiện thay thế cho khoa phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sửa chữa nồi hấp y tế Amsco và máy hấp Belimed của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 10:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp đồ vải y tế, drap giường và trang phục cho người bệnh, nhân viên y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nồi hấp y tế Amsco và máy hấp Belimed của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc với 2 gói thầu.
18/08/2026 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho Gói thầu Mua sắm Khí y tế giai đoạn năm 2026 -2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN
18/08/2026 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cho gói thầu Mua Khí y tế giai đoạn năm 2026 -2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
18/08/2026 15:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cho gói thầu Mua sắm linh kiện thay thế cho khoa phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
18/08/2026 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc đã đăng tải 223 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc là chủ đầu tư của 112 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 73 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 39 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc là chủ đầu tư của 54 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 34 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc là chủ đầu tư của 140 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Phú Quốc là chủ đầu tư có quan hệ với 128 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng lượng tự do chính trị nào là đủ để thỏa mãn đám đông đói khát. "
Vladimir Lenin
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh