Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.765.649.261 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.485.356.674 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.765.649.261 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.485.356.674 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục nhân viên và đồ vải y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà
07/08/2026 11:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục nhân viên và đồ vải y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:24
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng các trạm y tế xã năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm y tế cơ sở 2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
08/05/2026 09:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bánh kẹo,nước uống phục vụ hội nghị truyền thông các bệnh thường gặp ở người cao tuổi tại 19 cụm, bản Quế Phong năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HIỆU SÁCH ĐỨC NHÂN
05/05/2026 11:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bàn và máy tính xách tay cho các trạm y tế và Trung tâm Y tế Quế Phong năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Tất Tuyền
05/05/2026 09:23
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư, hóa chất, thiết bị y tế năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ KLM
29/04/2026 11:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KENKO PHARMA
29/04/2026 09:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
14/04/2026 16:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư, hóa chất, thiết bị y tế năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
13/04/2026 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư, hóa chất, thiết bị y tế năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VINCON, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ VIỆT PHÁP, CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, Công ty cổ phần Dược Anh Khôi, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ KLM
29/04/2026 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MIỀN TRUNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM TRƯỜNG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH KENKO PHARMA
29/04/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN, CÔNG TY CP DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ NGHỆ AN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DH VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
18/08/2025 16:58
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất chạy máy xét nghiệm huyết học 18 thông số cho Trung tâm Y tế huyện Quế Phong năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN
07/07/2025 18:15
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tiêu hao cho Trung tâm Y tế huyện Quế Phong năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DSC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, Công ty TNHH y tế Bình Minh, Công ty cổ phần Dược Anh Khôi, CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thiết Bị Y Tế Trang Anh , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM
07/07/2025 17:26
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm hoá chất chạy máy xét nghiệm huyết học 18 thông số cho Trung tâm Y tế huyện Quế Phong năm 2025 với 5 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 08:15
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tiêu hao cho Trung tâm Y tế huyện Quế Phong năm 2025-2026 với 11 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 14:01
TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất chạy máy xét nghiệm huyết học 18 thông số cho Trung tâm Y tế huyện Quế Phong năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục nhân viên và đồ vải y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà
07/08/2026 11:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục nhân viên và đồ vải y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:24
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng các trạm y tế xã năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm y tế cơ sở 2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
08/05/2026 09:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bánh kẹo,nước uống phục vụ hội nghị truyền thông các bệnh thường gặp ở người cao tuổi tại 19 cụm, bản Quế Phong năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HIỆU SÁCH ĐỨC NHÂN
05/05/2026 11:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bàn và máy tính xách tay cho các trạm y tế và Trung tâm Y tế Quế Phong năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Tất Tuyền
05/05/2026 09:23
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư, hóa chất, thiết bị y tế năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ KLM
29/04/2026 11:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KENKO PHARMA
29/04/2026 09:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
14/04/2026 16:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư, hóa chất, thiết bị y tế năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế Quế Phong của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG với 1 gói thầu.
13/04/2026 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 43 TBMT, trong đó tự mời thầu 34 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẾ PHONG là chủ đầu tư có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự tiến bộ của nhân loại không tự động cũng chẳng phải là chắc chắn xảy ra… Mỗi bước tiến tới mục tiêu công lý đòi hỏi sự hy sinh, đau khổ và đấu tranh; những nỗ lực không ngừng nghỉ và mối quan tâm nhiệt huyết của những cá nhân đổ hết tâm sức. "
Martin Luther King Jr.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh