Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 13,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,15%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.857.190.403 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.557.043.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp như sau:
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 13,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,15%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.857.190.403 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.557.043.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung vị thuốc cổ truyền cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vị thuốc cổ truyền cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 10:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 09:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:45
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng cho trẻ em dưới 16 tuổi suy dinh dưỡng tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO THÁI DƯƠNG VIỆT NAM
27/07/2026 10:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ diệt và phòng chống mối, diệt và kiểm soát chuột năm 2026 tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ môi trường Xanh Linh Khôi
20/07/2026 11:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng cho trẻ em dưới 16 tuổi suy dinh dưỡng tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/07/2026 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng cho trẻ em dưới 16 tuổi suy dinh dưỡng tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO THÁI DƯƠNG VIỆT NAM
27/07/2026 10:22
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố kết quả gói thầu Mua sắm quần áo nhân viên khối Trạm y tế xã năm 2025 thuộc Trung tâm Y tế huyện Quỳ Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà
20/05/2025 16:34
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đăng tải KHLCNT Mua sắm quần áo nhân viên khối Trạm y tế xã năm 2025 thuộc Trung tâm Y tế huyện Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
06/05/2025 09:13
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẮC NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU QUỐC TẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ KHẢI HÀ, Công ty CP Dược liệu Indochina
17/12/2024 16:02
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC LIỆU HÀ NỘI GMP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BIOMED, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CP DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ NGHỆ AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TAMY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH DƯỢC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 3, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM XANH , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC
17/12/2024 15:02
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ DNT VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MIỀN TRUNG, CÔNG TY CP DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TAMY, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH ASTRA PHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ HDT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH DƯỢC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC HUY HOÀNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ AN GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM
17/12/2024 14:29
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho Điều dưỡng khối Trung tâm y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà
18/11/2024 14:36
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho Điều dưỡng khối Trung tâm y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2024 với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:48
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Gói thầu vị thuốc cổ truyền với 7 nhà thầu tham gia.
15/10/2024 09:03
Trung tâm Y tế Quỳ Hợp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 17 nhà thầu tham gia.
15/10/2024 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung vị thuốc cổ truyền cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vị thuốc cổ truyền cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 10:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 09:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc generic cho Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026-2028 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:45
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng cho trẻ em dưới 16 tuổi suy dinh dưỡng tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO THÁI DƯƠNG VIỆT NAM
27/07/2026 10:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ diệt và phòng chống mối, diệt và kiểm soát chuột năm 2026 tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ môi trường Xanh Linh Khôi
20/07/2026 11:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng cho trẻ em dưới 16 tuổi suy dinh dưỡng tại Trung tâm Y tế Quỳ Hợp năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/07/2026 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Hợp là chủ đầu tư có quan hệ với 121 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dễ phát cáu là nhược điểm rõ rang nhất trong phẩm cách. "
Dante (Ý)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh