Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.760.865.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.651.146.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.760.865.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.651.146.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho cán bộ, công chức, viên chức, người lao động của Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
24/12/2021 10:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hiện vật để bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động năm 2021 của Trung tâm Y tế Tánh Linh của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
20/12/2021 10:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/09/2021 20:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
25/09/2021 09:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
25/09/2021 08:59
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
25/09/2021 08:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
20/09/2021 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hiện vật để bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động, người lao động của Trung tâm Y tế Tánh Linh năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
20/10/2020 09:24
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho cán bộ, công chức, viên chức, người lao động của Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
20/08/2020 15:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hiện vật để bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động của Trung tâm Y tế Tánh Linh năm 2019 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
09/12/2019 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
17/03/2022 16:16
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
18/02/2022 15:07
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm sinh phẩm và dụng cụ xét nghiệm năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUỲNH DUY
14/02/2022 09:02
Trung tâm Y tế Tánh Linh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/01/2022 10:09
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị khoa học kỹ thuật Nam Phát
24/01/2022 15:42
Trung tâm Y tế Tánh Linh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/01/2022 15:11
Trung tâm Y tế Tánh Linh đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2021 với 1 gói thầu.
31/12/2021 15:02
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm phim X-quang kỹ thuật số năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM KHANH
27/12/2021 14:21
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2021 15:30
Trung tâm Y tế Tánh Linh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm sinh phẩm và dụng cụ xét nghiệm năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2021 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho cán bộ, công chức, viên chức, người lao động của Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
24/12/2021 10:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hiện vật để bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động năm 2021 của Trung tâm Y tế Tánh Linh của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
20/12/2021 10:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/09/2021 20:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
25/09/2021 09:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
25/09/2021 08:59
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
25/09/2021 08:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khối Hành chính - Khám bệnh - Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh; Phòng khám Đa khoa khu vực Bắc Ruộng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh với 6 gói thầu.
20/09/2021 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hiện vật để bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động, người lao động của Trung tâm Y tế Tánh Linh năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
20/10/2020 09:24
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho cán bộ, công chức, viên chức, người lao động của Trung tâm Y tế huyện Tánh Linh năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
20/08/2020 15:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Tánh Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hiện vật để bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động của Trung tâm Y tế Tánh Linh năm 2019 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh.
09/12/2019 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Tánh Linh là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không khao khát nào mãnh liệt trong lồng ngực con người hơn mong muốn khiến người khác tin vào điều mình tin. Không điều gì cắt tận gốc hạnh phúc và lấp đầy con người với sự thịnh nộ hơn là cảm thấy người khác trông thấp điều mình đánh giá cao. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh