Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 143 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 202 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 84 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,13%, Xây lắp 1,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.133.860.301 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.625.146.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 143 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,13%, Xây lắp 1,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.133.860.301 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.625.146.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu In sổ khám bệnh năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
24/07/2025 14:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT In sổ khám bệnh năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình hiển thị (số xếp hàng) cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH HƯNG THỊNH
02/06/2025 10:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 10:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình hiển thị (số xếp hàng) cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Mua sắm mực in tại Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
22/05/2025 15:24
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/05/2025 10:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thiết bị Kiosk có tích hợp sinh trắc học cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/05/2025 10:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê hệ thống phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
15/05/2025 20:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu In sổ khám bệnh năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
24/07/2025 14:38
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đăng tải KHLCNT In sổ khám bệnh năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:39
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình hiển thị (số xếp hàng) cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH HƯNG THỊNH
02/06/2025 10:51
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 10:20
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình hiển thị (số xếp hàng) cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:48
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:39
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Mua sắm mực in tại Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
22/05/2025 15:24
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/05/2025 10:29
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thiết bị Kiosk có tích hợp sinh trắc học cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/05/2025 10:20
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê hệ thống phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
15/05/2025 20:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu In sổ khám bệnh năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
24/07/2025 14:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT In sổ khám bệnh năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình hiển thị (số xếp hàng) cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH HƯNG THỊNH
02/06/2025 10:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 10:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình hiển thị (số xếp hàng) cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử cho Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Mua sắm mực in tại Trung tâm Y tế Thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
22/05/2025 15:24
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/05/2025 10:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thiết bị Kiosk có tích hợp sinh trắc học cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/05/2025 10:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê hệ thống phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) cho Trung tâm Y tế thành phố Vĩnh Long năm 2025. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
15/05/2025 20:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 81 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 81 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 77 TBMT, trong đó tự mời thầu 59 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 99 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VĨNH LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 143 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự kiên nhẫn cũng là một hình thức của hành động. "
Auguste Rodin
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026