Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 169 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 167 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 118 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 116 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,76%, Xây lắp 4,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,16%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.720.702.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.387.263.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,76%, Xây lắp 4,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,16%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.720.702.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.387.263.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 08:07
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 21:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải TBMT Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/11/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
17/11/2021 10:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
17/11/2021 08:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Tủ tài liệu và tủ, giá, kệ chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn.
19/10/2021 07:28
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ tài liệu và tủ, giá, kệ chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
19/10/2021 07:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua điều hòa, quạt điện năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn.
04/10/2021 09:44
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua điều hòa, quạt điện năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
04/10/2021 09:41
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống âm thanh và hệ thống máy chiếu của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn.
30/09/2021 07:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn công bố kết quả gói thầu Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
11/12/2021 08:53
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần đầu tư phát triển công nghệ Tvà P
10/12/2021 15:00
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2021 09:21
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn công bố KQMT gói thầu Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2021 17:11
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 08:07
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 21:01
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đăng tải TBMT Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/11/2021 15:31
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 với 1 gói thầu.
17/11/2021 10:22
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đăng tải KHLCNT Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát với 1 gói thầu.
17/11/2021 08:50
Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tủ tài liệu và tủ, giá, kệ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TBVP và văn phòng phẩm Thuận Thành
19/10/2021 07:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 08:07
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 21:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải TBMT Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/11/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị y tế phòng, chống dịch Covid - 19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
17/11/2021 10:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Thay thế, sửa chữa hệ thống chụp cắt lớp vi tính 16 lát của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
17/11/2021 08:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Tủ tài liệu và tủ, giá, kệ chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn.
19/10/2021 07:28
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ tài liệu và tủ, giá, kệ chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
19/10/2021 07:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua điều hòa, quạt điện năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn.
04/10/2021 09:44
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua điều hòa, quạt điện năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn với 1 gói thầu.
04/10/2021 09:41
Bên mời thầu Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống âm thanh và hệ thống máy chiếu của chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn.
30/09/2021 07:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn là chủ đầu tư của 169 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 160 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn là chủ đầu tư của 49 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 46 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn là chủ đầu tư của 118 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế thị xã Từ Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong nghệ thuật yêu, vẻ bẽn lẽn còn hơn cả sự quyến rũ. "
Havelockellis
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026