Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.563.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.223.513.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.563.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.223.513.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐẠI ĐỨC TÍN
23/10/2025 09:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
23/10/2025 09:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2025 08:33
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2025 08:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Gerenic, thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền tại Trung tâm y tế Thiệu Hóa năm 2025 – 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với 2 gói thầu.
15/09/2025 15:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn, tủ tài liệu cấp cho TYT của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ QUANG TRUNG
06/12/2024 21:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH THỊ TUYẾT
06/12/2024 21:44
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ghế đơn hội trường của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ QUANG TRUNG
06/12/2024 21:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:33
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua bàn, tủ tài liệu cấp cho TYT của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với 1 gói thầu.
03/12/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Thiệu Hóa công bố kết quả gói thầu Mua bàn, tủ tài liệu cấp cho TYT.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ QUANG TRUNG
06/12/2024 21:50
Trung tâm y tế Thiệu Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH THỊ TUYẾT
06/12/2024 21:44
Trung tâm y tế Thiệu Hóa công bố kết quả gói thầu Mua ghế đơn hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ QUANG TRUNG
06/12/2024 21:35
Trung tâm y tế Thiệu Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:33
Trung tâm y tế Thiệu Hóa đăng tải KHLCNT Mua bàn, tủ tài liệu cấp cho TYT với 1 gói thầu.
03/12/2024 11:37
Trung tâm y tế Thiệu Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng với 1 gói thầu.
03/12/2024 11:08
Trung tâm y tế Thiệu Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị vật tư y tế Thanh Hóa
13/12/2018 14:57
Trung tâm y tế Thiệu Hóa đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/11/2018 10:05
Trung tâm y tế Thiệu Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế với 3 gói thầu.
16/11/2018 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐẠI ĐỨC TÍN
23/10/2025 09:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
23/10/2025 09:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2025 08:33
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2025 08:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Gerenic, thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền tại Trung tâm y tế Thiệu Hóa năm 2025 – 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với 2 gói thầu.
15/09/2025 15:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn, tủ tài liệu cấp cho TYT của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ QUANG TRUNG
06/12/2024 21:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH THỊ TUYẾT
06/12/2024 21:44
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ghế đơn hội trường của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ QUANG TRUNG
06/12/2024 21:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tor chức thực hiện tiểu dự án 2-DA3 chương trình cải thiện dinh dưỡng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:33
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua bàn, tủ tài liệu cấp cho TYT của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa với 1 gói thầu.
03/12/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thiệu Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi cảm xúc cực hạn đều đi cùng với sự điên rồ. "
Virginia Woolf
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh